Regina Mwalekwa anaporipoti upupu toka Bungeni

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Wakuu jana nimebahatika kumsikiliza ripota maalumu wa redio ya watu mwanamama Regina Mwalekwa akiripoti habari za bungeni kwa kweli kama walimtoa ITV/Rado1 katika "dirisha dogo la usajili" kuja kufanya kazi hii ni aibuu kweli Clouuddssss ni redio ya............Hebu sikiliza mwenye uchakachue na utoe jibu sahihi..

View attachment A15-11-10_08.26.mp3
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
462
Likes
175
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
462 175 60
Wakuu jana nimebahatika kumsikiliza ripota maalumu wa redio ya watu mwanamama Regina Mwalekwa akiripoti habari za bungeni kwa kweli kama walimtoa ITV/Rado1 katika "dirisha dogo la usajili" kuja kufanya kazi hii ni aibuu kweli Clouuddssss ni redio ya............Hebu sikiliza mwenye uchakachue na utoe jibu sahihi..

View attachment 17214 [/QUOT
upuuzi mtumu huyu mama mtu mzima hovyooooo
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Wakuu jana nimebahatika kumsikiliza ripota maalumu wa redio ya watu mwanamama Regina Mwalekwa akiripoti habari za bungeni kwa kweli kama walimtoa ITV/Rado1 katika "dirisha dogo la usajili" kuja kufanya kazi hii ni aibuu kweli Clouuddssss ni redio ya............Hebu sikiliza mwenye uchakachue na utoe jibu sahihi..

View attachment 17214 [/QUOT
upuuzi mtumu huyu mama mtu mzima hovyooooo
Hayo ndio mambo ya Clouds wanakuja kwa kasi na wanataka kuwa super katika kila idara ya media
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...wenzenu weshafanya (Radio) Market research & analysis na kugundua wasikilizaji wao wanataka nini,
no wonder wanatumia style hiyo ya utangazaji.
Ita bore kwa baadhi. lakini kwa wasikilizaji wao 'loyal' aaah, ni kawaida tu (hawakwaziki)

No wonder wasikilizaji wa Clouds fm ni "wengi" sana. I wonder kama Tanzania kuna kipimo kujua idadi ya wasikilizaji kwa wiki (kwa kila Radio Stations na kila kipindi).
Nakumbukia kilio cha wengi Masoud Kipanya na Fina Mango walipoondoka Power Breakfast.

Hizo ni style tu za utangazaji.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
...wenzenu weshafanya (Radio) Market research & analysis na kugundua wasikilizaji wao wanataka nini,
no wonder wanatumia style hiyo ya utangazaji.
Ita bore kwa baadhi. lakini kwa wasikilizaji wao 'loyal' aaah, ni kawaida tu (hawakwaziki)

No wonder wasikilizaji wa Clouds fm ni "wengi" sana. I wonder kama Tanzania kuna kipimo kujua idadi ya wasikilizaji kwa wiki (kwa kila Radio Stations na kila kipindi).
Nakumbukia kilio cha wengi Masoud Kipanya na Fina Mango walipoondoka Power Breakfast.

Hizo ni style tu za utangazaji.
Mbu nina wasiwasi kuwa wasikilizaji wengi wa hii redio sio wengi kama unavyohisi
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Mimi nilikuwa msikilizaji mzuri wa Clouds. Lakini ikafika sehemu nikagundua kama mambo hayaendi sawa. Kuna watu wanaona wanajua kila kitu wanasahau kama utangazaji ni kazi ambayo inataka umakini nikaacha kabisa kuisikiliza. Siku moja ofisini kuna mtu mmoja naye akatoa comment kuwa hasikilizi tena Clouds maana hawaeleweki.
Well, loyal listeners wao wengi ni vijana. Ila ili kupata wateja wa namna zote wanatakiwa kuwa makini sana na namna wanavyoendesha vipindi vyao. Wakijisahau watapata ushindi kwa njia ya kuchakachua maana kwa njia halali haitawezekana.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Mimi nilikuwa msikilizaji mzuri wa Clouds. Lakini ikafika sehemu nikagundua kama mambo hayaendi sawa. Kuna watu wanaona wanajua kila kitu wanasahau kama utangazaji ni kazi ambayo inataka umakini nikaacha kabisa kuisikiliza. Siku moja ofisini kuna mtu mmoja naye akatoa comment kuwa hasikilizi tena Clouds maana hawaeleweki.
Well, loyal listeners wao wengi ni vijana. Ila ili kupata wateja wa namna zote wanatakiwa kuwa makini sana na namna wanavyoendesha vipindi vyao. Wakijisahau watapata ushindi kwa njia ya kuchakachua maana kwa njia halali haitawezekana.
Hapo umenena mkuu staili wanayotumia kupata wasikilizaji ni short lived maana inalenga group fulani katika jamii
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Hao clouds ni wajinga sana,na vipindi ambavyo vinaboa ni viwili,ambavyo ushauri wangu wangepewa wakina dada ndio watangaze,ni power breakfast na jahazi,maaana wanao tangaza sasa hivi ni kama mashoga vile,kazi kucheka cheka pasipo sababu,hasa kibonde na PJ hawa watu wanamatatizo tena makubwa sana.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,212
Likes
781
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,212 781 280
CLOUDS IMELENGA KUNDI MOJA SAWA KABISA NA CHADEMA........! CLOUDS INATAMBA MIJINI SAWA KABISA NA CHADEMA......CLOUDS INABOA MAKUNDI MENGINE KATIKA JAMII SAWA KABISA NA CHADEMA....!
USHAURI WANGU........ clouds na chadema....lisemwalo lipo( kama cuf na udini, chadema na ukabila) mtajitahidi kuukataa ukweli ila unaonekana..... makundi mengine katika jamii pia yawahitaji
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
CLOUDS IMELENGA KUNDI MOJA SAWA KABISA NA CHADEMA........! CLOUDS INATAMBA MIJINI SAWA KABISA NA CHADEMA......CLOUDS INABOA MAKUNDI MENGINE KATIKA JAMII SAWA KABISA NA CHADEMA....!
USHAURI WANGU........ clouds na chadema....lisemwalo lipo( kama cuf na udini, chadema na ukabila) mtajitahidi kuukataa ukweli ila unaonekana..... makundi mengine katika jamii pia yawahitaji
Haya tena tuone jinsi gani Clouds wataripoti issue ya wabunge wa CHADEMA kutoka bungeni wakati JK anapoaanza kuhutubia bunge
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Haya tena tuone jinsi gani Clouds wataripoti issue ya wabunge wa CHADEMA kutoka bungeni wakati JK anapoaanza kuhutubia bunge
I am dissapointed with this Lady.Unajua ukiwa mzee ukajifanya msela utaonekana kama Comedy!Kuwa mtangazaji lazima uwe wewe,don't imitate some one else characters!Niliisave hii clip nilipomaliza tu kuisiliza nimeifutilia mbali haipo hata recycle bin!Hopeless+ None Sense
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
I am dissapointed with this Lady.Unajua ukiwa mzee ukajifanya msela utaonekana kama Comedy!Kuwa mtangazaji lazima uwe wewe,don't imitate some one else characters!Niliisave hii clip nilipomaliza tu kuisiliza nimeifutilia mbali haipo hata recycle bin!Hopeless+ None Sense
tatizo ni radio station yenyewe. bora angejirudia tu radio tumaini
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Mbu nina wasiwasi kuwa wasikilizaji wengi wa hii redio sio wengi kama unavyohisi
zamani tulikua wengi, ingawa ni jambo la aibu lakini ni fact, i can't deny it, hata mie, hapo zamani,nilikuwa mwanachama wao.

Nashukuru sasa hivi asubuhi naamka na sunrise ya Kipanya na Scolastica, mchana nashinda Job, wakati wa kurudi nasikiliza collection zangu za praise n worship, period! jumapili tu saa nane ndo huwa narudi clouds kusikiliza njia panda
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Wakuu jana nimebahatika kumsikiliza ripota maalumu wa redio ya watu mwanamama Regina Mwalekwa akiripoti habari za bungeni kwa kweli kama walimtoa ITV/Rado1 katika "dirisha dogo la usajili" kuja kufanya kazi hii ni aibuu kweli Clouuddssss ni redio ya............Hebu sikiliza mwenye uchakachue na utoe jibu sahihi..

View attachment 17214

Sugu's perspective anamalizia "wafuuuu"
 

Forum statistics

Threads 1,236,767
Members 475,220
Posts 29,267,999