Regia mtemanyenja ananyimwa ubunge rasmi saa nne hii asubuhii mjini ifakara.


FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
taarifa nilizo nazo ccm na tume wanamtangaza abdul mteketa kuwa ndie mshindi wa jimbo hilo licha kuwa takwimu zilizopo ambazo ccm kwa nguvu ya dola wamezichakachua regia alimshinda mteketa kwa kura 1250.

  • kinachonisikitisha ni kitendo cha kumpora ushindi na sasa pale bomani ifakara wamevumisha taarifa kuwa amehongwa shilingi millioni 200 ili akubali kushindwa.
  • ifakara niijuayo mimi haina uwekezaji wa kiasi hicho toka kwa mtu binafsi au chama, iweje leo regia anunuliwe kwa fedha kiasi hicho.
  • sina ukaribu na regia lakini ninawafahamu wazazi wake na pia yule marehemu katibu mkuu wetu ssc si watu wa kununuliwa na kudharirika kiasi hicho
  • kama ccm wana fedha ya kuununua ubunge kwa mtu mmoja kwa mapesa hayo kwanini mpaka leo tuko nyuma kiasi hiki?!!!
all in dada regia, simama imara, mtegemee mungu na zaidi nasisitiza "twijange ,twijangee? Twijange nakaka x2
tuwoni ndembu tunyuminyumi" ifakara, mngeta,mlimba, malinyi,itete na kivukoni twijange.
 
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
605
Likes
194
Points
60
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
605 194 60
dada regia pole sana nakuombea hiyo mizee ya chadema ikupatie ubunge viti maalumu maana wewe ni mpiganaji na umetuwakilisha vyema wanawake
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
dada regia pole sana nakuombea hiyo mizee ya chadema ikupatie ubunge viti maalumu maana wewe ni mpiganaji na umetuwakilisha vyema wanawake
Mtoto,
HEBU REKEBISHA LUGHA YAKO:A S angry:
 
V

Vitus mkumbee

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
V

Vitus mkumbee

Member
Joined Nov 1, 2010
22 0 0
Uvumi wa mm kupewa mkwanja unavuma sana hapa town na mkurugenzi kuambiwa akimtangaza mama akatafute kazi anapojua imavuma sana hapa mjini ifakara na inasemekana kinacho wafanya ccm wang'ang'anie jimbo mali asili zilizopo ambazo wanazivuna na kujaza kwenye matumbo yao bila wananch kufaidi matunda hayo.
 
M

mashuke

Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
66
Likes
2
Points
15
M

mashuke

Member
Joined Aug 4, 2009
66 2 15
Regina lugha ya kuita mizee ya chadema inaonesha wewe ni kilaza.Chadema ni ya vijana wa ukombozi wa taifa hili,mizee na mifisadi iko ccm
 
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
258
Likes
14
Points
0
M

Mtu Kwao

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2008
258 14 0
Jamani kwa nini mnafanya huu uonevu.nyie si ndio mnajifanya mnateta haki za walemavu?mwachieni huyo dada jimbo lake kalipigania vya kutosha.Kama wakimchakachulia basi naamini kabisa ile nafasi ya Mdee viti maalum itamfaa huyu dada na 2015 watauona moto wake.
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
i cant blieve this...jamani ccm,how much are you prepared to pay for the tears of the innocent in this country?
 
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
845
Likes
22
Points
35
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2010
845 22 35
dada regia pole sana nakuombea hiyo mizee ya chadema ikupatie ubunge viti maalumu maana wewe ni mpiganaji na umetuwakilisha vyema wanawake
Umeliwa mpaka unajiachia mzimamzima,ukombozi waja huutaki!.......poleee eee! utaachia sana safari safari hiii!
 
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
605
Likes
194
Points
60
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
605 194 60
Regina lugha ya kuita mizee ya chadema inaonesha wewe ni kilaza.Chadema ni ya vijana wa ukombozi wa taifa hili,mizee na mifisadi iko ccm
kaka mimi ni jenifa

huku kwetu watu kama mbowe slaa tunaita mizee. kwani chadema wanatoaje viti maalumu nimeambiwa mpaka uwe .....

ila dada regia watampa kihalali mimi nampenda na kumfagilia dada yetu. amejitahidi sana ningelikuwa kwao ningempa kura yangu

mdada regia hongera sana usikate tamaa
 
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
605
Likes
194
Points
60
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
605 194 60
Umeliwa mpaka unajiachia mzimamzima,ukombozi waja huutaki!.......poleee eee! utaachia sana safari safari hiii!
asante kaka ili ufanikiwe lazima uliwe kidogo wewe hjawahi kuliwa.
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,675
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,675 2,020 280
taarifa hizi zilianza kusambaa tangu jana jioni kuwa dada Regia amevuta mkwanja, ila hizi ni mbinu chafu za CCM ambazo zitafanya dada yetu achukiwe na wapiga kura wake. Ila pia tunamuomba dada Regia asiwe mbali katika kutupatia nini kinaendelea huko ifakara
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
it hurts me reading this humiliations!.....

ukweli ni kwamba wiki ya uchaguzi imekuwa mbaya sana kwangu....!
 
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
605
Likes
194
Points
60
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
605 194 60
it hurts me reading this humiliations!.....

ukweli ni kwamba wiki ya uchaguzi imekuwa mbaya sana kwangu....!
kaka pole
usiumie sana ni uchaguzi tu. tuanze maandalizi ya 2015

acha kuumia sana utapata ugonjwa bure
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
waliozusha maneno hayo ni watumishi wasomi na wenye mamlaka pale bomani kwa msaada wa ccm, lengo ni kum destroy regia ktk public na chama chake, milioni mia mbili kwa ifakara-malinyi-mlimba niliyokulia hakuna mtu wa kumnunua kwa kiasi hiki, nikuelezeni tu, kuna hotel moja tu iitwayo mbega ambayo inaweza kufikia thamani ya milioni 100-150 sasa najiuliza nani na kwa lipi hasa??? Hao ni wajinga, regia historically amejitenga na dhuluma, kila mwanadamu ni dhaifu ila nathubutu kula kiapo kuwa ktk hili regia yuko smart maana wana kilombero na watz wanamtambua kwa uaminifu huo. Kwa ulemavu wake angeweza kujipendekeza na kupata ajira ya manufaa binafsi baadala yake alienda chadema chini ya kurugenzi ya mnyika.

mhaja wangu, tulijange, tulijange? Tulijange nakaka, tuwoni ndembo tunyuminyumi.

wewe ni mshindi kabla na baada, ushindi wako mbele ya mungu ni dhahiri, mbele umma ni dhahiri kama tume hawataki, muache mungu aitwe mungu.

inshallah.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,404
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,404 280
mimi nashangaa kuna wanaume wengine wanapenda kujiita majina ya kike sijuhi ni kwa nini, au labda ndio mambo ya hormone imbalance hayo, si ajabu ukimwangalia utamkuta na hereni na nywele zimesukwa
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
466
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 466 180
I reserve my comment bse uyu dada simfahamu
 
kauzu

kauzu

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
13
kauzu

kauzu

Member
Joined Oct 4, 2010
74 0 13
mi siasa baaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaas!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
kaka pole
usiumie sana ni uchaguzi tu. tuanze maandalizi ya 2015

acha kuumia sana utapata ugonjwa bure
i wish ningeweza kuacha ''kuumia'' JUST LYK THAT
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Very Sad hawa Mashetani
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Noana NEC hawataki kuvuka Lengo la Kinana
 

Forum statistics

Threads 1,236,785
Members 475,220
Posts 29,268,185