Reflection: Mahusiano, Mapenzi na Urafiki - Tunaelekea wapi?


TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Wanajamvi, mimi ni mdau mkubwa sana wa hili jukwaa na leo baada ya kupata utakaso kidogo nimejiuliza maswali mengi sana kuhusu nini hasa nia ya kujumuika pamoja jamvini... Nikakumbuka shule za Shy, safari za mbugani, vikao vya jioni nasaha za akina MJ1, BHT, PJ WOS, FL1 Mbu, Balantanda, nk. pia nikaanza kupata smile ya ajabu nikisoma the happiness the wapwaz, nephews nk wanazonipa kila siku. sisahau NN, JS, Pearl, Boss, Nguli etchapo sijagusa DC, Mchungaji Masa, retired comedian asprin, geoff, newcomer finest, washkaji akina rr, next level, BE, vivan, lizy, preta, lilyflower, baba desi na wengine wengi wasiosemekea

Lakini kuna kitu naomba niseme, tumekua kama tunaanza kwenda kwenye jukwaa la wakubwa kwa sana (na mimi ni mmoja wao)... this may not be the best for this jamvi... can we do something? mfano mdogo sana ni mtu kama huyu hapa chini juzi kaja na issue ya tIGO, tunakichangia na kuomba iende lile jukwaa letu la over 18, leo kaweka nyingine
Mimi naishi na wazazi wangu hivyo muda wa kumegwa naona kama hautoshi. Huwa napenda kila siku nifanye mapenzi hiyo ndo hobby yangu.

Sifa za mume.

1. Awe na uume mkubwa na mrefu ili nitosheke
2. Awe na uwezo wa kunipiga angalau bao 2 (kama mgonjwa nitavumilia)
3. Asiwe na kipato kikubwa kwani hao wanasumbua, wanakua busy atasababisha nitoke nje ya ndoa.
4. Akubali tuwe tunaishi wenyewe tu kwani huwa nina makelele sana wakati wa kufanya mapenzi.

Mimi nimesoma hivyo naamini nitapata kazi nzuri na tuta enjoy maisha na mume wangu

Karibu
wakati naperuzi, nikakuta kwamba mmoja warning tayari kutoka kwa mdau
We are witnessing the downward spiral toward the end of MMU
its a valid one

Nimeona wa Arusha wameanza vizuri sana na shukrani kubwa kwa kamanda PJ na majenerali wake kwa kutukumbusha

Je, are we heading to the wrong direction?
Je jukwaa la wkubwa ni sawa na MMU?
Is there anything we can change for the better
or we like it likt it is now?

Nawasilisha na kaujumbe ka invisible kaliko kwenye signature yake vilevile

Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
Ahsantee.gif

Thank you for supporting JF! <---(click to support us)
Waliochangia 2010: <--- (click to read)
JINSI YA KUCHANGIA JF<---(click to read)
:coffee:
24/7 Email SUPPORT: support@jamiiforums.com
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Mkuu Acid, hii inatokana member wengi kujiunga na wengi wao hawasomi rules za jf! Zama zile ulizozisema ni kweli MMU ilikua bomba sana yaani mtu ulikua unaenjoy kusoma mawaidha murua kutoka kwa wadau! Utani ulikuwepo na sio sana! Ila kama invisible alivyosema njia nzuri ni kubonteza kitufe cha kuripoti na wanaimove fasta any thread iliyokaa ndivosivyo! Bila kufanya ivi kuakua hakuna tofauti kati ya kule kwa maria rosina na hapa!
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
665
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 665 280
Ni ma frustration tu ya kawaida na wengine ni madogo wenye masham sham kibao. Hawajui jukwaa husika wanabandika bandika tu kila mahali. Kule kwa wakubwa ni poa tu tunafunzana mengi tusiyajua
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Wanajamvi, mimi ni mdau mkubwa sana wa hili jukwaa na leo baada ya kupata utakaso kidogo nimejiuliza maswali mengi sana kuhusu nini hasa nia ya kujumuika pamoja jamvini... Nikakumbuka shule za Shy, safari za mbugani, vikao vya jioni nasaha za akina MJ1, BHT, PJ WOS, FL1 Mbu, Balantanda, nk. pia nikaanza kupata smile ya ajabu nikisoma the happiness the wapwaz, nephews nk wanazonipa kila siku. sisahau NN, JS, Pearl, Boss, Nguli etchapo sijagusa DC, Mchungaji Masa, BE, vivan, lizy, preta, lilyflower, baba desi na wengine wengi wasiosemekea

Lakini kuna kitu naomba niseme, tumekua kama tunaanza kwenda kwenye jukwaa la wakubwa kwa sana (na mimi ni mmoja wao)... this may not be the best for this jamvi... can we do something? mfano mdogo sana ni mtu kama huyu hapa chini juzi kaja na issue ya tIGO, tunakichangia na kuomba iende lile jukwaa letu la over 18, leo kaweka nyingine


wakati naperuzi, nikakuta kwamba mmoja warning tayari kutoka kwa mdau


its a valid one

Nimeona wa Arusha wameanza vizuri sana na shukrani kubwa kwa kamanda PJ na majenerali wake kwa kutukumbusha

Je, are we heading to the wrong direction?
Je jukwaa la wkubwa ni sawa na MMU?
Is there anything we can change for the better
or we like it likt it is now?

Nawasilisha

akili ni nywele kila mtu anazake, wengine hawachani nywele kabisa, wengi ni wale wakurupukaji, lakini sometimes watu huteleza na kudhani yupo jukwaa la wakubwa hasa ukilizoea sana, kuna kipindi yalinifika mimi haya nilizoea kuposti jukwaa la wakubwa nikajikuta nimeposti vitu flani ktk jukwaa hili bila kujua, nikashambuliwa sana ila niliomba msamaha na post ile ikapelekwa jukwaa la wakubwa. ila ni vyema kukumbushana tatizo la wanajf wengi hawapendi kusoma, hasa post ikiwa ndefu , hata post yako utashangaa watachahgia wachache coz wengi tunataka post za burudani tu za kuelimishana hatuzitaki.
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
Acid,
This is a timely ALERT!
Quo vadis MMU?
Bora umesema maana wengine tulishajikatia tamaa kwa namna mambo yanavyoenda.Staha inapungua kwa sana siku hadi siku.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Acid,
This is a timely ALERT!
Quo vadis MMU?
Bora umesema maana wengine tulishajikatia tamaa kwa namna mambo yanavyoenda.Staha inapungua kwa sana siku hadi siku.
WOS & Acid,

Nakubaliana nanyi kwamba kuna watu wanaleta mambo ambayo ni zaidi ya yale tutayoyategemea hadharani. Ila kuna vitu vingine nadhani bado vinatumia lugha ya kawaida. Mfano wa hiyo post aliyoonesha Acid, binafsi sijaona kama ina lugha kali kiasi cha kustahili kupelekwa kule kwa wakubwa. Nadhani bado tuna tatizo la kutaka baadhi ya maneno hata yakitumia lugha ya kuficha yasitajwe hadharani kitu ambacho binafsi naona si sawa.

I stand to be corrected.....DC
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Acid...... kusema ukweli umeniibia mawazo yangu........kweli kabisa tumekuwa tukipotoka either kwka kujua au kutojua.nakumbuka mwanzoni enzi zile niko kwenye frustrations za mapenzi MMU ilinisaidia sana yaani nilikuwa nikileta mada za mahusiano (nyingi zilinihusu mie mwenyewe directly though nilivyoziweka hapa ubaoni ilinibidi niwe natumia lugha ya sanaa zaidi na kuifanya indirect) but guys I was in a shit....... nilisaidiwa sana and bila kuficha MMU ya kipindi kile ndio iliyonifanya nikasonga mbele na sasa am walking head up.

Kwa sasa hakuna kitu kama hicho, hata mtu akipost mada muhimu inayohitaji attention wengi wetu huipuuza na kukimbilia zle zinazofurahisha jamvi.............. tubadilike jamani.
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
Acid > kweli umenena, kuna post nyingine humu mtu ukiona title tu unaogopa hata kufungua kilichomo ndani! Inasikitisha kwa kweli, nadhani dhumuni la lile jukwaa lingine kule ni kwa ajili ya post kama hiyo uliyotolea mfano hapo, imagine mtoto chini ya miaka 18 anaingia na kukutana na post kama hiyo! Na tukumbuke hili ni jukwaa huru jamani... Ni vizuri tukabadilika
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,000
Likes
46,693
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,000 46,693 280
Kama kubadilika itabidi wote mbadilike maana mada za "infidelity" nazo zimevuka mipaka. Unakuta watu wanajivunia mpaka wanapeana na "titles" kabisa!!

Unakuta mtu kajipinda kutoa stori yake ya "infidelity" kwenye baa. Halafu anapongezwa as if ni jambo la heshima na la maana.

Badilikeni nyote na si kunyooshea vidole wengine.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
Tubadilikeni!Tunaipotosha sana jamii kwa mada zisizo ma mashiko.Mfano hai ni hizi mada za "Infedility".
The way zinakuwa presented hapa kwa kweli sio mfano wa kuigwa kabisaa.
Na wana JF tukubali kukosolewa pale tunapokosolewa!
Nashukuru sana Roho wa Bwana amemtembelea ACID leo na amepata ujasiri huu,ni mfano wa kuigwa!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Mkuu Acid, hii inatokana member wengi kujiunga na wengi wao hawasomi rules za jf! Zama zile ulizozisema ni kweli MMU ilikua bomba sana yaani mtu ulikua unaenjoy kusoma mawaidha murua kutoka kwa wadau! Utani ulikuwepo na sio sana! Ila kama invisible alivyosema njia nzuri ni kubonteza kitufe cha kuripoti na wanaimove fasta any thread iliyokaa ndivosivyo! Bila kufanya ivi kuakua hakuna tofauti kati ya kule kwa maria rosina na hapa!
Mnagi ni kweli kabisa

Lengo si kuzuia watu kuzungumzia mahaba au mahusiano... kwani huwezi zungumzia mahanjummat' bila japo neno moja la haba tena ya haja, tatizo ni ile explicit language tunayoitumia

siamini hii ni gavana ya yeyote bali naamini kwamba wengi tulijifunza na kubadilikia JF hasa kwa kupata honest feelings from women

Dude, women have a lot of things which if we dont take them seriously, inakula kwetu
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
vumilia ndugu hapa utapata ukweli wa ndani kaka
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
WOS & Acid,

Nakubaliana nanyi kwamba kuna watu wanaleta mambo ambayo ni zaidi ya yale tutayoyategemea hadharani. Ila kuna vitu vingine nadhani bado vinatumia lugha ya kawaida. Mfano wa hiyo post aliyoonesha Acid, binafsi sijaona kama ina lugha kali kiasi cha kustahili kupelekwa kule kwa wakubwa. Nadhani bado tuna tatizo la kutaka baadhi ya maneno hata yakitumia lugha ya kuficha yasitajwe hadharani kitu ambacho binafsi naona si sawa.

I stand to be corrected.....DC
Mkuu uko sahihi kabisa, ila nilicholeta ni mfano tena wa tafsida haswaa, kwani mengine huishia kuripoti kwa mods kuhamisha ndugu yangu

Nani atasahau ya fidel na Masa na mambo ya zenji? lakini yalikua na tafsida yake ati, raha tupu... mie langu hapa ni angalizo tu kwani hata mimi hutoa hayohayo

Huwezi uza utumbo ati weye usinuke, mie pia muuza utumbo na addicted kweli ndani ya MMU, nafanya hayohayo...

THANKS BUDDY
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Kama kubadilika itabidi wote mbadilike maana mada za "infidelity" nazo zimevuka mipaka. Unakuta watu wanajivunia mpaka wanapeana na "titles" kabisa!!

Unakuta mtu kajipinda kutoa stori yake ya "infidelity" kwenye baa. Halafu anapongezwa as if ni jambo la heshima na la maana.

Badilikeni nyote na si kunyooshea vidole wengine.
SAFI SANA BTK, UKISOMA POST YANGU NAMBA MOJA KUNA SEHEMU NASEMA MIMI PIA

lengo si kusema tusiongee infii, hiyo ipo na itaendelea kuwepo... lengo ni kuiaddress kama elimu kwa jamii bila kufanya under-ages wadharau ndoa na wazazi wao
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
302
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 302 180
Thread nyingine zinakua na lengo lakutafuta attention tu..sio kuelimisha wala kuburudisha!Asante Acid kwakuwajuza na kuwakumbusha waliosahau kazi ya jukwaa letu hili!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,000
Likes
46,693
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,000 46,693 280
SAFI SANA BTK, UKISOMA POST YANGU NAMBA MOJA KUNA SEHEMU NASEMA MIMI PIA

lengo si kusema tusiongee infii, hiyo ipo na itaendelea kuwepo... lengo ni kuiaddress kama elimu kwa jamii bila kufanya under-ages wadharau ndoa na wazazi wao
Talking it out is fine because we all know it is there since the history of existence. What I object to is the glorification of it by some of the members in here.

When you have people that actually sit down and devise laws,by-laws, dos and don't's, and other related rules of infidelity and then come and post them here and get praise and support from their friends, what kind of meassage do you think we as members send out to other prospective members, existing members, and the general public at large?

We are contributing to the dumbing down of this so called forum or home of the great thinkers. Infidelity should be strongly discouraged and not elevated to celestial glory by postings such as "natafuta infi.."

The late great Michael Jackson once sang

"I'm starting with the man in the mirror...
I'm asking him to change his ways...
If you wanna make the world a better place...
Take a look at yourself, and then make a change..."
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...dah, nilidhani naugulia peke yangu.
Thanks ACID kwa kujitolea mhanga kulitamka hili hadharani.
Vile vile nimefarijika kuwasoma, kumbe wengi pia mnakwazika na yanayoendelea MMU,
na JF kwa ujumla.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,971
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,971 280
talking it out is fine because we all know it is there since the history of existence. What i object to is the glorification of it by some of the members in here.

When you have people that actually sit down and devise laws,by-laws, dos and don't's, and other related rules of infidelity and then come and post them here and get praise and support from their friends, what kind of meassage do you think we as members send out to other prospective members, existing members, and the general public at large?

we are contributing to the dumbing down of this so called forum or home of the great thinkers. Infidelity should be strongly discouraged and not elevated to celestial glory by postings such as "natafuta infi.."

the late great michael jackson once sang

"i'm starting with the man in the mirror...
I'm asking him to change his ways...
If you wanna make the world a better place...
Take a look at yourself, and then make a change..."
amen!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Talking it out is fine because we all know it is there since the history of existence. What I object to is the glorification of it by some of the members in here.

When you have people that actually sit down and devise laws,by-laws, dos and don't's, and other related rules of infidelity and then come and post them here and get praise and support from their friends, what kind of meassage do you think we as members send out to other prospective members, existing members, and the general public at large?

We are contributing to the dumbing down of this so called forum or home of the great thinkers. Infidelity should be strongly discouraged and not elevated to celestial glory by postings such as "natafuta infi.."

The late great Michael Jackson once sang

"I'm starting with the man in the mirror...
I'm asking him to change his ways...
If you wanna make the world a better place...
Take a look at yourself, and then make a change..."
ujumbe nimeubeba kama ulivyo na naufanyia kazi

... be back
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
hamna ninaemuelewa kwenye hii post....!
kuanzia ACID mpaka THE LAST BUT NOT LEAST POSTER wote naona mnafanya maisha magumu

1)-wengi wenu naona mnavikimbia vivuli vyenu

2)-kakaangu acid naona UNAZEEKA SASA,bora uhame tu urudi kwenu maswa

ANAEAMINI KWAMBA HAFANYI INFIDELITY (hapo juu) AKIRI WAZI WAZI KWENYE HII MADA!......

infidelity ni ''ukweli unaohuzunisha''
 

Forum statistics

Threads 1,239,089
Members 476,369
Posts 29,341,802