mjogoro

JF-Expert Member
Feb 18, 2011
462
250
Soma mwenyewe
IMG-20211201-WA0019.jpeg
 

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Mar 5, 2016
2,415
2,000
😁 😅
Mpira wa tz ni aibu kubwa sana. Ifike hatua tff iamke itangaze kua kombe ni kwa yanga na simba tu hakuna mwingine yyte atakaeruhusiwa kulitwaa kwa namna yyte ile. Shenzi sana yana.
 

sayoo

JF-Expert Member
Nov 19, 2014
4,631
2,000
Mpira wa bongo umekua wa hovyo sana ,mitim mibovu bado inabebwa hovyo hovyo tuu
 

mjogoro

JF-Expert Member
Feb 18, 2011
462
250
Timu ndogo zinajitahidi kuwekeza lkn zinaangushwa. Lkn kuna maamuzi asiye ya haki (japo machache) yamefanywa against timu kubwa. Kumbuka goli la Mayele lililokataliwa dhidi ya hawa hawa Geita gold pale kwa Mkapa. Competency ya marefaaaa

Mpira wa tz ni aibu kubwa sana. Ifike hatua tff iamke itangaze kua kombe ni kwa yanga na simba tu hakuna mwingine yyte atakaeruhusiwa kulitwaa kwa namna yyte ile. Shenzi sana yana.
 

Mtanzanias

JF-Expert Member
Jul 30, 2021
313
500
Nawasubili tena apa wale wanaojifanyaga wanaumizwa na upuuzi wa marefa pindi yanga inapobebwa sasa wajitokeze tena kukemea kilichotokea kwenye mechi ya simba na geita gold, je goli la kusawazisha la geita limekataliwa kwa misingi ipi?

Mchezaji aliotea au kapombe alisukumwa? Jibu analo mwamuzi martini sanya!!!!!
 

Dabil

JF-Expert Member
Sep 30, 2021
2,347
2,000
Simba na Yanga tusilaumiane, Yanga vyovyote mmavyotaka poa tutaenda sawa ,hamtuwezi kivyovyote .

Zamu hii ni bampa tu bampa.
Mshindi asipopatikana tutawaleta MO na Ghalib wapigiane matatu
 

Cashman

Senior Member
Jun 8, 2018
189
500
Tatizo la ushindani wa kijinga wa mpira nchi hii.

Wanasajili wachezaji kwa pesa nyingi halafu timu inabebwa na waamuzi.
Hili wameluanza yanga naona simba nao wanapitia humo humo.
Sijui kama tutaenda mbali sana.
 

Msudu

JF-Expert Member
Aug 19, 2021
423
1,000
Nawasubili tena apa wale wanaojifanyaga wanaumizwa na upuuzi wa marefa pindi yanga inapobebwa sasa wajitokeze tena kukemea kilichotokea kwenye mechi ya simba na geita gold, je goli la kusawazisha la geita limekataliwa kwa misingi ipi? Mchezaji aliotea au kapombe alisukumwa? Jibu analo mwamuzi martini sanya!!!!!
Naipenda sana timu yangu ya Simba, ila mpaka sasa sijui ni vigezo gani vimetumika kulikataa lile goli. Waamuzi bado ni tatizo katika ligi yetu
 

kinje ketile

JF-Expert Member
Dec 12, 2015
1,754
2,000
Nini Kimetokea? Kuna Watu wamechoka Kupumuliwa Kisogoni?
Haya sasa Hamtapumuliwa tena, Baada ya 11 Dec Baskeli yenu Ya Miti Itakuwa Imehitimisha Kazi Yake na Mtarudi Kwenye Nafasi Yenu Mnayostahili.....!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom