Refa ajitia mjanja, kumbe mtungiiii!!!!

RR

JF-Expert Member
Mar 17, 2007
6,880
2,000
Duh, angeweza kutoa red card hadi kwa wasaidizi wake.
 

Gang Chomba

JF-Expert Member
Feb 29, 2008
11,970
2,000
hawa marefa ndio wanaoipaga manchester utd penati kila kukicha...
wahenga walisema mwisho wa ubaya aibu
 

Gang Chomba

JF-Expert Member
Feb 29, 2008
11,970
2,000
kama kusema ukweli ni kutumwa basi mi ntatumwa mpaka siku ntakapoirudia ardhi...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom