Redbregade ya CHADEMA~Kibonde wa Clouds Fm kweli ni kibonde

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
14,074
2,000
Musa ni mtoto wa kitaa. Anajua mpaka utumbo wa kuchoma sh 100 kipande na na supu ya hashua(pu*bu) sh 300 kwa bakuli pale uwanja wa fisi. Kibonde na u kada wake atamuweza wapi!

Hahahahhh.
Umeua kaka
 

KATI 2

JF-Expert Member
Dec 14, 2012
214
195
Huyu jamaa huwa anapata akili wakati anachangia ishu ya waislam, kwani anajua watamfanyaje.
Lakini wachungaji huwa anawatukana anavyotaka.
Hii inadhihirisha anafanya makusudi, na anatafuta ukuu wa mkoa au wilaya kwa kujipendekeza.

Kibonde is right hatuwezi kuwa na vikosi vya ulinzi vyenye maslahi ya vyama vya siasa hatutafika mbali tutavuruga amani na wabaya wengi watakiingiza humohumo na kutuvuruga
 

Abunwasi

JF-Expert Member
Jun 25, 2009
5,493
2,000
Nilikuwa nasikiliza Jahazi sasa hivi,yeye na Musa wanajadili issue ya redbregade.Musa ana arguments nzuri sana kuwa ni bora serikali ikakaa na chadema wakajadili kuhusiana na hili kwani vitisho havikuwahi kusaidia.Kibonde yeye anapongeza matamko hayo
Kama hamfahamu ni kuwa ladha ya kipindi hicho ndiyo hiyo watu kuwa na mitazamo tofauti.
Jee mlitaka ndiyo mzee????
 

MDAU JR

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
445
225
kumbe ilipigwa faini? mahakamani au ilikuwaje?

Ilipigwa faini ya sh 5m na chombo cha serikali chenye dhamana ya tasnia husika kwa kukiuka maadili na kuamriwa kufutwa kwa kipengele cha ''jicho la ng'ombe'' kwenye kipindi chao cha power breakfast.
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
22,369
2,000
Huyu jamaa huwa anapata akili wakati anachangia ishu ya waislam, kwani anajua watamfanyaje.
Lakini wachungaji huwa anawatukana anavyotaka.
Hii inadhihirisha anafanya makusudi, na anatafuta ukuu wa mkoa au wilaya kwa kujipendekeza.

Kumbe basi wakrisfo na sisi tuanze kuwa wakali
 

Keller

Senior Member
Apr 20, 2013
135
225
Jina lenyewe Kibonde liko wazi sana na mawazo yake wala asiwape tabu kumjadili huyu kibonde wa mawazo siku zote .
 

zomba

JF-Expert Member
Nov 27, 2007
17,062
0
bavichaa utawajuwa tu, hawajifichi hata ukiwatia ndani ya chupa.
 

Kingmairo

JF-Expert Member
Apr 7, 2012
4,940
2,000
kumbe ilipigwa faini? mahakamani au ilikuwaje?

Sio mahakamani mkuu, ilipigwa fine na TCRA kwa kukiuka maadili na miongozo ya broadcasting. Ilishadadia kwa mihemko kwa namna ya kusupport ushoga katika kipindi chao cha asubuhi kinaitwa breakfast nini sijui!
 

stineriga

JF-Expert Member
Jun 20, 2012
2,107
2,000
wakuu nashukuru kwa kunijulisha hili, mimi sijui lilinipita wapi!


Sio mahakamani mkuu, ilipigwa fine na TCRA kwa kukiuka maadili na miongozo ya broadcasting. Ilishadadia kwa mihemko kwa namna ya kusupport ushoga katika kipindi chao cha asubuhi kinaitwa breakfast nini sijui!

Ilipigwa faini ya sh 5m na chombo cha serikali chenye dhamana ya tasnia husika kwa kukiuka maadili na kuamriwa kufutwa kwa kipengele cha ''jicho la ng'ombe'' kwenye kipindi chao cha power breakfast.
 

Vonix

JF-Expert Member
Apr 23, 2011
2,744
2,000
Mwacheni aropoke, si amesikia kuna mkoa mpya unakuja, hivyo anavizia ukuu wa wilaya kwa mara nyingine
Haaaaaaahaaaaaaa!umemgusa Mkoa wake (MBEYA)unagawanywa na kuwa na mikoa miwili RUNGWE NA SONGWE kuna wilaya mpya zitaundwa hapo Kibonde endelelea kupiga jaramba.mbombongafu.
 

MasterP.

JF-Expert Member
Jun 5, 2013
7,212
2,000
Ni sahihi kabisa, hatua ya nne(Stage IV) ya Ugonjwa alionao husababisha baadhi ya wagonjwa kuchanganyikiwa(Kitaalamu inaitwa .....encephalopathy).Kwa hiyo naomba mhurumieni badala ya kumzomea.Hajui atendalo.
Do.. hatare kwel kwel mi nlikuwa sjui ... kumbe ndo maana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom