RED BRIGADE watembeza kichapo kwa Mgombea wa CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RED BRIGADE watembeza kichapo kwa Mgombea wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Mar 14, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vijana wa CHADEMA kata ya Kirumba jijini Mwanza jana waliamua kutoa kichapo kwa mgombewa wa kiti cha udiwani kata ya Kirumba baada ya kumkuta akigawa pesa kwa wananchi katika kitongoji cha Kigoto majira ya saa tano usiku jana nakisha kumpeleka wenyewe kituo cha polisi Kirumba.Vijana hao waliokuwa wamefura kwa hasira waliluwa wakililalamikia jeshi la polisi na Takukuru kutofanyia kazi taarifa zao.CCM na CDM zinachuana vikali katika kampeni za uchaguzi huo mudogo kufuatia kifo cha Diwani MANOKO(CHADEMA) kilichotokea mwaka jana.
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,872
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    kazi nzuri katika inasema kila raia ana wajibu wa kuzuia uhalifu usitendeke. so asante sana chadema kwa kutoa elimu ya uraia kwa wananchi
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ilikua haina haja ya kumchapa, lakini wamefanya jambo la maana sana kumpeleka kituo cha Polisi hapo tutaona kama polisi watamshughulikia au watamwachia...
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wakinyamaza hawa mawe yatapiga kelele......
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Excellent!!!!!!!!!!!!!!!!! Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeez ..............Power. Mwendo mdundo
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wamefanya la maana kumshikisha adabu siku ingine asirudie tena
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Waseme sasa kama si kweli
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona ni obvious ataachiwa huru. Polisi wenyewe wamekaa wakisubiri hao hao vijana waliomkamata wawapatie ushahidi, badala ya kufanyia kazi hizo tuhuma!
     
  9. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Alinipigia jana usiku mtu wa kigoto aliyekuwa kwenye tukio na mi nikasema acha wamshikishe adabu huyo gamba mtoa rushwa.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kazi Red Brigade ndiyo hiyo
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,014
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Wangemtoa jicho moja kibaka huyo.
     
  12. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Saafi sana,wezi wanatakiwa washikishwe adabu
     
  14. K

    Kamura JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Suala la kujichukulia sheria mkononi si la kushahabikia mtu anaweza kuuawa kwa majungu, kubambikiwa kesi au propaganda za kisiasa tu. Ninashauri Polisi wawakamate hao vijana waliompiga huyo mgombea na kama wao wanauthibitisho kwamba alitoa rushwa basi wangefuata utaratibu.
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Polisi jamii, ulinzi shirikishi....kwa vitendo.
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Source plz
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    takukuru shirikishi hiyo inaitwa.
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,805
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Haya majeshi ya vyama sijui Red Brigade, Janjaweed, Blue Guards muda si mrefu yatakuwa janga la Taifa.
     
  19. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe hujui maana ya polisi jamii?kamata mhalifu popote walipo wananzengo sulubu usiue na peleke polisi suburi hatua on the spot,na kama polisi wakileta zingu siku nyingine malizeni hukohuko,hiv wewe uafikiri walijichukulia sheria mkononi!!!wakiibebaje mkononi,si walimpeleka polisi au wewe ulifikiri wafanye nini?think twice
     
  20. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ng'wana Sweke ulimhola bhabha,
     
Loading...