Recruiting Agent wanakera | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Recruiting Agent wanakera

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Llio 002, Feb 16, 2017.

  1. Llio 002

    Llio 002 JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2017
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 482
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    Habari wana jf, kila ninapoomba nafasi za kazi huwa nina dondokea kwa hawa jamaa recruiting agent.

    Sio siri hawa jamaa wanakera wanakupigiya simu one day before day of usahili kisha wanakwambia usahili ni mapema sana let say saa tatu kwa hiyo kwa mtu kama mimi ninayekaa Mbagara rangi tàtu natakiwa nitoke nyumbani saa moja asubuhi halafu nafika kwenye usaili then unaingia kwenye chumba cha usaili unaulizwa maswali mawili tu ambayo yanatumia kama dakika tano tu kujibu yote baada ya hapo unaambiwa uondoke kisha utapigiwa simu.

    Sasa kama mnajuwa maswali yenyewe ni mawili si nibora tu mkanipigiya simu mkaniuliza nikiwa nipo nyumbani tu kuliko kuja huko nikapoteza nauli yangu pamoja na muda wangu,hii ni kero sio siri.

    Ndugu zangu nawezaje pata kazi ambayo inetangazwa moja kwa moja na kampuni husika?
    Naomba msaada tafadhari asante....
     
  2. M

    MZEE RAZA JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 19, 2015
    Messages: 1,653
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Hawakuombagi 20,000 kwa ajili ya kulipia gharama za mchakato wa ajira?
     
  3. OPERATION ENTEBBE

    OPERATION ENTEBBE Senior Member

    #3
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 13, 2017
    Messages: 113
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Hahaaaa una fani gani?
     
  4. Llio 002

    Llio 002 JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2017
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 482
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    Sijawahi kuombwa mkuu,sema siku nikiombwa ndipo watakapolijuwa shetani langu
     
  5. Llio 002

    Llio 002 JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2017
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 482
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    Marketing mkuu
     
  6. OPERATION ENTEBBE

    OPERATION ENTEBBE Senior Member

    #6
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 13, 2017
    Messages: 113
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Duuuuuuuuuuuuuu kuna Uzi wa marketing una trail humu
     
  7. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2017
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 16,418
    Likes Received: 10,511
    Trophy Points: 280
    Kuokoa yote hayo na kuepuka huo usumbufu JIAJIRI tu tafadhali. Na kujiajiri siyo lazima uwe na Mtaji wa Pesa bali hata tu IQ yako kama ni nzuri ukiitumia vizuri kwa kuja na mipango na mawazo ya Kiufanisi ukimtafuta Mtu mwenye Pesa mnaweza mkaungana na kufanya kitu. Tatizo letu Watanzania tunadhani kujiajiri ni lazima tu uwe na Pesa. Wazo lako zuri la Kibiashara linaweza kukufanya ugombewe na Watu wengi wenye Mitaji Pesa na ambao walikuwa hawajui nini za kuzifanyia. Tujitahidi kufikiri nje ya box otherwise kila siku tutabaki ' kulalama ' tu humu na siyo lazima ukisoma basi uajiriwe Serikalini au katika Sekta binafsi. Asubuhi njema Mkuu.
     
  8. U

    UKAWA2 JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2017
    Joined: Apr 22, 2014
    Messages: 1,756
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Nyie team kujiajiri mngejua mnavyokera,hivi nyie mmejiajiri,mnafahamu mazingira ya kujiajiri yalivyo na changamoto nyingi kwa sasa?,mnajua mtu anapotoka tu chuoni anakuwa katika mazingira gani ya kumwezesha ajiajiri?
     
  9. Biobenga

    Biobenga Senior Member

    #9
    Feb 18, 2017
    Joined: Nov 18, 2014
    Messages: 174
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Mkuu labda nianze kukwambia kuwa interview sio maswali pekee. Wanaweza wakakuangalia jinsi ulivyovyaa, jinsi unavyoongea, na body language.

    Lakini pia inawezekana ulikua umeandaliwa maswali mengi na hayo mawili ukawa umeshindwa kujibu au wakaona hutafaa kwa nafasi hiyo. Kwa hiyo badala ya kuendelea kupoteza muda wakakwambia interview imeisha.

    Mwisho mtafutaji hachoki, bora wewe ambaye unaitwa kwenye interview, hiyo ni hatua nzuri katika kupata ajira. Wapo ambao wanafanya applications nyingi lakini hata nafasi ya interview wanaikosa. Nakushauri endelea kwenda kwenye hizo interview, naamini utafanikiwa.
     
  10. 1562013

    1562013 JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2017
    Joined: Jan 3, 2017
    Messages: 553
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 80
    we ulitaka maswali mangapi?
    hivi serious unataka kazi ww.....uliza wenzio wengine ata kuitwa interview hawaitwi na kuna wengine siku wanaitwa interview inaghairishwa. Kuwa serious
     
Loading...