Real Madrid v/s Bayern Münich - Nani ataungana na Chelsea?


MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
42
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 42 0
Fuatilia jawabu hadi filimbi ya mwisho.
Mimi ninabaki na Real Madrid (at least that's my hope but the winner will be the one who have guts).
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Fuatilia jawabu hadi filimbi ya mwisho.
Mimi ninabaki na Real Madrid (at least that's my hope but the winner will be the one who have guts).
Buyern Munich/Chelsea-Final.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
Jana wachezaji wa real madrid walifungua shampeni na kugongesha glasi baada ya mahasimu wao kuondolewa na chelsea. Tusubirie nao leo itakuwaje?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,440
Likes
1,395
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,440 1,395 280
Ahsante sana Mkuu VIVA REAL MADRID!!
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,597
Likes
10,053
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,597 10,053 280
Bayern anaweza kabisa akamchomoa Real - threat ya Ribbery, Robben na Gomez si ya kubeza na itawafanya Real waongeze ulinzi nyuma, hence less people forward!

Well, tusubiri tu - bado dakika chache sana,
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,250
Likes
20,347
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,250 20,347 280
Nitarudi hapa....
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
Katika mchezo huu kuna jumla za kadi za njano 11 kutoka game iliyopita kwa wachezaji 22 wanaoanza leo.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,162
Likes
40,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,162 40,563 280
Nasikia huyu refa ni SIMBA DAMU
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
wachezaji wote wako kwenye lile handaki tayari kuingia uwanjani
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
ndani yz uzi mweupe na mwekundu tayari wapo ground . wanapendeza!
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
karata yangu naitupa kwa real madrid
 

Forum statistics

Threads 1,273,059
Members 490,262
Posts 30,469,522