Read Immediately Pls


zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
READ IMMEDIATELY PLS

Get this sent around to your contacts ASAP...we don't need this spreading around. PLEASE FORWARD THIS WARNING AMONG FRIENDS, FAMILY AND CONTACTS:



You should be alert during the next days:

Do not open any message with an attached file called
'
Invitation' regardless of who sent it, It is a virus that opens an Olympic Torch which 'burns' the whole hard disc C of your computer.


This virus will be received from someone who has your e-mail address in his/her contact list, that is why you should send this e-mail to all your contacts. It is better to receive this message 25 times than to receive the virus and open it.

If you receive a mail called 'invitation' ,
though sent by a friend , do not open it and shut down your computer immediately. This is the
worst virus announced by CNN, it has been classified byMicrosoft as the most destructive virus ever.

This virus was discovered by McAfee yesterday, and there is no repair yet for this kind of virus. This virus simply destroys the Zero
Sector of the Hard Disc, where the vital information is kept
SEND THIS E- MAIL TO EVERYONE YOU KNOW ,

COPY THIS E- MAIL AND SEND! IT TO YOUR FRIENDS

AND REMEMBER: IF YOU SEND IT TO THEM, YOU WILL BENEFIT ALL OF US
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
hiyo ni forward watu wanatumiana katika emails zao
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Kwanza Kabisa Virus haiwezi kufuta Hard drive yako kama ilivyotajwa hapo juu na hakuna chochote kinachoweza kufuta hiyo Harddrive bila wewe mwenyewe kufuta kwa kutumia programu maalumu zinazoitwa Eraser .

Hata kama ukifuta pia kuna programu maalumu za kuweza kurudisha programu na leseni zake pamoja na files au document zozote zile zilizowahi kuwekwa katika computer hiyo tangia wakati umenunua hiyo HDD .

Kwahiyo tusiwe na hofu sana tunaposikia kitu kinachoitwa Virus ( Mdudu ) hata kama virus huyo akafuta file zako , ki ukweli files huwa hazipotei huwa zinajihifadhi katika Temps ambazo ziko ndani ya computer yako , Kuna jinsi ya kuangalia katika hiyo temp na kupata files hizo zilizofutwa na Virus .

Cha zaidi kama una antivirus nzuri na iliyo bora basi itasaidia kugundua virus wowote utakaye mdownload kutoka katika mtandao , kama una firewall bora hiyo firewall itakupa warning kabla ya kufungua programu yoyote ujue virus ni program si ndio ? firewall nzuri itakuuliza ruhusa kwanza kabla ya yote .

Mwisho katika hizo antivirus kuna takiwa kuwe kuna kitu kinachoitwa Site Adviser , Katika internet explorer 7 iko hiyo plugin kila tovuti unayotembea au email hiyo adviser itakushauri nini ufanye kama kuna lolote baya .

Ni hayo tu kwa Usiku wa Leo
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
P

PanguPakavu Amy

Senior Member
Joined
Jul 7, 2007
Messages
140
Likes
2
Points
0
P

PanguPakavu Amy

Senior Member
Joined Jul 7, 2007
140 2 0
Kwanza Kabisa Virus haiwezi kufuta Hard drive yako kama ilivyotajwa hapo juu na hakuna chochote kinachoweza kufuta hiyo Harddrive bila wewe mwenyewe kufuta kwa kutumia programu maalumu zinazoitwa Eraser .
buddy you have no idea what a virus can do.and may be u have never met one,in a simple explanation,a very destructive virus can do anything that your wildest imagination can go.
But for countries like TZ people have no incentive to use such viruses,so its only natural that you take viruses a simple one.

Hata kama ukifuta pia kuna programu maalumu za kuweza kurudisha programu na leseni zake pamoja na files au document zozote zile zilizowahi kuwekwa katika computer hiyo tangia wakati umenunua hiyo HDD .
data ambazo zimekuwa destroyed na viruses are very hard to retrieve,only good technicians can do that,those softwares are only for simple delete and send to recycle bin issues,or may be unplanned formatting.

Kwahiyo tusiwe na hofu sana tunaposikia kitu kinachoitwa Virus ( Mdudu ) hata kama virus huyo akafuta file zako , ki ukweli files huwa hazipotei huwa zinajihifadhi katika Temps ambazo ziko ndani ya computer yako , Kuna jinsi ya kuangalia katika hiyo temp na kupata files hizo zilizofutwa na Virus .
worst virus advice ever!!be very keen with anything named a virus,be it a simple one or unknown virus.
if you have always met with some simple viruses don't give people an advice to ignore viruses,better advice is to be careful.and to be protected.

simple advice kwa wale wanaopokea emails za aina hii ni ku-instal antispam,itakusaidia kufuta emails zenye suspectible content,

as per hiyo email,i classify it as a spam,main aim ni ku-collect email za watu wote watakaoi-foward,at the end of the day u will receive aggressive advertising like no other.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..pangu,

..ushauri mzuri kabisa!

..huonekani siku hizi ustaadh! kwema?
 
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
Shy,

Ninakushauri wakati mwingi ukae kimya, kuliko kuandika andika kila wakati ili ujaze posts matokeo yake unachefua watu badala ya kuburudisha, kufundisha, kuonya au kuelimisha.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
hiyo ni forward watu wanatumiana katika emails zao
......very true Shy, I agree with you on the above, it is one of them same old circulars going around the net. Nevertheless, if the precaution from reading the article further goes to protect a computer user from same or other virus attacks; then it will have saved its purpose.

.......however with regard to your comment below, i would honestly say...


Kwanza Kabisa Virus haiwezi kufuta Hard drive yako kama ilivyotajwa hapo juu na hakuna chochote kinachoweza kufuta hiyo Harddrive bila wewe mwenyewe kufuta kwa kutumia programu maalumu zinazoitwa Eraser .

Hata kama ukifuta pia kuna programu maalumu za kuweza kurudisha programu na leseni zake pamoja na files au document zozote zile zilizowahi kuwekwa katika computer hiyo tangia wakati umenunua hiyo HDD .

Kwahiyo tusiwe na hofu sana tunaposikia kitu kinachoitwa Virus ( Mdudu ) hata kama virus huyo akafuta file zako , ki ukweli files huwa hazipotei huwa zinajihifadhi katika Temps ambazo ziko ndani ya computer yako , Kuna jinsi ya kuangalia katika hiyo temp na kupata files hizo zilizofutwa na Virus .

Cha zaidi kama una antivirus nzuri na iliyo bora basi itasaidia kugundua virus wowote utakaye mdownload kutoka katika mtandao , kama una firewall bora hiyo firewall itakupa warning kabla ya kufungua programu yoyote ujue virus ni program si ndio ? firewall nzuri itakuuliza ruhusa kwanza kabla ya yote .

Mwisho katika hizo antivirus kuna takiwa kuwe kuna kitu kinachoitwa Site Adviser , Katika internet explorer 7 iko hiyo plugin kila tovuti unayotembea au email hiyo adviser itakushauri nini ufanye kama kuna lolote baya .

Ni hayo tu kwa Usiku wa Leo
.......it's rather crappy and slimy especially when issued by an IT savvy person or one claiming to be so!!
 
P

PanguPakavu Amy

Senior Member
Joined
Jul 7, 2007
Messages
140
Likes
2
Points
0
P

PanguPakavu Amy

Senior Member
Joined Jul 7, 2007
140 2 0
Pangupakavu ulitowekea wapi wewe?!!.... miezi ka'mitano sasa, nilifikiri umetupa jongoo na jiti lake.... duuuh,....jukwaa lako limekumiss.... karibu tena ;)


http://www.jamboforums.com/showpost.php?p=133503&postcount=1;)
majukumu ndugu!!

sometimes my line of work gets very demanding and time consuming.

But JF will always have a place in my schedule!!

while building other people's nations,i always think about building mine too!!and the best place to contribute is JF.

glad am back.
 

Forum statistics

Threads 1,237,584
Members 475,561
Posts 29,293,942