RE: We are not alone in this debate


K

Kalambo

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
3
K

Kalambo

Member
Joined Oct 28, 2010
10 0 3
We might think as Tanzanians we are the only ones who found the just ended general elections as a joke if not an insult to our intelligency. Members of the international community who wish Tanzania well are trully bothered by what they saw, heard and felt. I can confidently say that the Tanzanian government should expect some kind of pressure sooner than later. Watch this space!!
Listen to all the clips.

YouTube - The Tanzania Election
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Hivyo ni kweli Kikwete alitumia helikopta ya serikali kufanyia kampeni?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Hoja ya hawa wateule wa Rais, watu kama wakuu wa wilayat na mikoa, kwamba wanatumika kuimarisha CCM, nadhani ni valid.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Wasema CCM is the most democratic party in TZ 'internally', kwi kwi kwi..are these people high or what?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Wanaelezea Malecela alivyoangukia pua kwa mgombea kijana, kama 'demokrasia'
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
Mbongo kama kawaida, kachemsha mpaka aibu, angalia part 6 jamaa ka cease.

PhD candidate huyu hata communication skills tatizo. Unaona kabisa hata Mtaliano ana struggle kujieleza kwani lugha si yake, lakini mbongo ka cease kabisa, halafu ukikaa naye karibu unaweza kupata mbata, anarusha mikono huyo.

Jamaa atapata PhD yake lakini.
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Ninaweza kuwa heavyly biased lakini naona wazungu wanafanya analysis na wenzangu wanaeleza opinions zao.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
Ninaweza kuwa heavyly biased lakini naona wazungu wanafanya analysis na wenzangu wanaeleza opinions zao.
Kuna jamaa mbongo wa kwanza kaharibu flow nzima, hata kujieleza kazi, anahitaji kwenda kwa speech therapist inawezekana akamsaidia. Hivi wanawaokota wapi hawa watu?

Halafu akiongea ana ugwadu wa kujieleza lakini hawezi, mpaka anafunga macho. Communication skills muhimu.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Mbongo kama kawaida, kachemsha mpaka aibu, angalia part 6 jamaa ka cease.

PhD candidate huyu hata communication skills tatizo. Unaona kabisa hata Mtaliano ana struggle kujieleza kwani lugha si yake, lakini mbongo ka cease kabisa, halafu ukikaa naye karibu unaweza kupata mbata, anarusha mikono huyo.

Jamaa atapata PhD yake lakini.
Nimecheka sana..lakini communication skills sio kuongea tu, kuna kuandika, kusikiza na kusoma vilevile.
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Nimecheka sana..lakini communication skills sio kuongea tu, kuna kuandika, kusikiza na kusoma vilevile.
But he knew in advance that he would present a topic. Why didn't he prepare for it?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
But he knew in advance that he would present a topic. Why didn't he prepare for it?
Naona alipanic tu yeye mwenyewe na kweli alikosa skills za kuwa continuous.
 
K

Kalambo

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
3
K

Kalambo

Member
Joined Oct 28, 2010
10 0 3
Ahsanteni sana kwa michango yenu na uchambuzi. Kama ni safari ya kuelekea kwenye demokrasia ya kweli, Tanzania tunayo na hatutafika siku za hivi karibuni.
 

Forum statistics

Threads 1,239,178
Members 476,441
Posts 29,344,816