Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re:rev mtikila kuishukia serikali hotel travertne saa nne na nusu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mupe, Jul 1, 2012.

  1. M

    Mupe Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mch Christopher Mtikila anakutana na WAANDISHI wa HAbari asubuhi hii saa 4 na Nusu pale Travertine Hotel Magomeni KUTOA msimamo wa DP JUU ya unyama aliofanyiwa Kamanda Dr S ULIMBOKA. ATATOA MSIMAMO ni kwa mini serikali Haina nia ya dhati kumaliza matatizo ya huduma za Afya na Tabia za viongozi wa NCHi hii ya Kwenda kutibiwa nje ya NCHi hata pale wanapopata magonjwa ya zinaa na chunusi.
    DONT MISS IT
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Napenda sana msimamo wa Mtikila
     
  3. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee huwa simuelewi, Anyway sina sababu za lazima za kumuelewa.
     
  4. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,837
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    sana Mtikila
     
  5. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ati magonjwa ya zinaa na chunusi..tehe tehe
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kumbe yupo?
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mhh... pengine katumwa huyo. Mnakumbuka wakati wa kifo cha Wangwe aliitisha waandishi na kuwaeleza kwamba waliyepanga kumuuwa Wangwe ni Chadema wakishirikiana na Mengi.

    Alichoshangaza ni kwamba baada ya kuwaambia waandishi hivyo alianza kutoa maombi kwamba habari hizo zitoke ukurasa wa kwanza ktk magazeti kesho yake. Simuamini kabisa huyu.

    Huenda pia safari hii CCM wakamtumia baada ya kumpa kitu kidogo.
     
  8. i

    issenye JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 60
    utamumuelewa siku utakapokombolewa, kwa sasa bado uko kwenye upofu uliosababishwa sera mbovu za nyiynyiemu
     
  9. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kweli bana...majitu yanumwa kaswende yanapelekwa india...
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu ndiye mtanganyika halisi kwa moyo na damu yake. Nampenda sana Rev. kwa huo msimamo wake wa utanganyika.
     
  11. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atangaze kesho maandamano nchi nzima 2015 yeye rais
     
  12. O

    Optimisticforchange Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kwa wakati tulionao mtu yeyote anae unga mkono jitihada za ukombozi wa taifa hili kutoka kwenye makucha ya hawa mafisadi ni lazima tumkubali. Kwa hy hata mtikila kama atakuwa nasi basi tumuunge mkono. Maana hapa suala ni kupigana na ccm kwa namna yoyote ilimradi ukombozi wa taifa hili upatikane.
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Nalikumbuka tukio hilo, kwani lilishangaza sana hasa ukifikira kwamba miaka michache tu nyuma Mengi huyo huyo alimtumia huyo Mchungaji katika sakata lake Mengi dhidi ya Manji.

    Tanzania hii!!!
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,856
    Likes Received: 6,612
    Trophy Points: 280
    Mtikila ni noma lazima awachane.
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    updates au muda bado
     
  16. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naona umeamua kujipiga mtama wewe mwenyewe
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Penda na matendo yake akitoka hapo Travertine Hotel anapitia posho kwa Rostm Aziz.
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,226
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje wapinzani wa mfumo kristo wakushukie
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,472
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Kumbeeeee!
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,444
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    ndumi la kuwili yule mwehu.. Sio mtu kupanga nae mkakati wowote
     
Loading...