Re: NDEGE YA RAIS VIPI!!


K

kaka mtu

Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
K

kaka mtu

Member
Joined Nov 15, 2010
17 0 0
Wadau nielewesheni, hivi ndege ya Mh Rais wa JMT ni nzima au ni mbovu? Je mara ya mwisho kufanya kazi ilikuwa mwaka gani? Je Mh JK amewahi kuitumia?.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,492
Likes
3,870
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,492 3,870 280
Wadau nielewesheni, hivi ndege ya Mh Rais wa JMT ni nzima au ni mbovu? Je mara ya mwisho kufanya kazi ilikuwa mwaka gani? Je Mh JK amewahi kuitumia?.
Si Mkewe aliitumia wakati wa kampeni?? Au siyo??
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
hakujawahi kuwa na kitu ya namna hiyo hapa tz.
wala nchi haina uwezo wa kununua hiyo kitu.
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,224
Likes
868
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,224 868 280
Mkuu Ndege ipo na JK alishawai itumia na bado anaitumia,But inabeba watu wachache so due to wingi wa watu katika misafara ya JK ndege aitoshi wote,thus why aitumiki marakwamara japo Mramba aliamua ata Majani tule ilimradi Gulf stream inunuliwe
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
zipo...kuna gulfstream na fokker 100....wewe unaizungumsia ipi?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
preta mtana ndege ya rais ni gul stream550 na fokker50 sio 100 fokker zipo mbili ile ya mwl aliyopewa na queen na hiyo nyingine
 

Forum statistics

Threads 1,235,836
Members 474,742
Posts 29,237,727