RE: Natafuta rafiki wa kike anayeishi kwa matumaini.


K

kikilo

Senior Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
114
Likes
3
Points
35
Age
106
K

kikilo

Senior Member
Joined Jan 13, 2013
114 3 35
Mimi ni kijana wa kiume nina umri wa miaka 20, nimeathirika na ninaishi kwa matumani. Bahati mbaya nilizaliwa na hiyo hali kwani mama na baba yangu ndiyo walikuwa wameshadhirika nilipozaliwa. Kwa bahati mbaya wadogo zangu watatu wote (3), na kaka yangu wameshatangulia mbele ya haki na Baba pia ametangulia mbele ya haki mama bado yupo. Nimeamua kutafuta rafiki wa kike kuanzia miaka 18-22 ili kama itawezekana na kulingani na ushauri wa daktari tuweze kutafuta mtoto maana siku hizi mnaweza kumpata mtoto ambaye hajaadhirika ili ukoo wangu usipotee.Maana inaonyesha historia baba yangu ndiyo inaishia hapa. Kama kuna ambaye yupo radhi naomba tuwasiliaane. Kutokana na hii hali yangu sijawahi kufanya mapenzi tangu nizaliwe. ndugu zangu wamenishauri pia kuwa nitafute rafiki wa kike aliyeadhirika na wao watachukua majukumu ya kutusaidia na kutunza mtoto kama mungu atatujalia endapo nitafanikiwa.
Asanteni
Kikilo
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,425
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,425 280
Usijikatishe tamaa mdogo wangu ati ni lazima kutafuta ambae tayari ameathirika.
Unaweza chagua hata ambae hajaathirika, ili mradi tu muwe mnafanya mapenzi salama.
Na mtapata mtoto ambae ana afya nzuri na hajaathirika.

Nakuombea kwa Allah malengo yako yakamilike.
Ila ukimpata, unialike kwenye kuuchapa mpunga.
 
K

kikilo

Senior Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
114
Likes
3
Points
35
Age
106
K

kikilo

Senior Member
Joined Jan 13, 2013
114 3 35
Usijikatishe tamaa mdogo wangu ati ni lazima kutafuta ambae tayari ameathirika.
Unaweza chagua hata ambae hajaathirika, ili mradi tu muwe mnafanya mapenzi salama.
Na mtapata mtoto ambae ana afya nzuri na hajaathirika.

Nakuombea kwa Allah malengo yako yakamilike.
Ila ukimpata, unialike kwenye kuuchapa mpunga.
Asante kwa ushauri. Nitakualikeni.
 
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
1,121
Likes
10
Points
135
Age
32
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
1,121 10 135
usijali kaka utampata tu mwenza wako yote ni qadar za Allah SW,,..
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,184
Likes
553
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,184 553 280
Usijikatishe tamaa mdogo wangu ati ni lazima kutafuta ambae tayari ameathirika.
Unaweza chagua hata ambae hajaathirika, ili mradi tu muwe mnafanya mapenzi salama.
Na mtapata mtoto ambae ana afya nzuri na hajaathirika.

Nakuombea kwa Allah malengo yako yakamilike.
Ila ukimpata, unialike kwenye kuuchapa mpunga.
mimi hapa sijakuelewa vizuri mapenzi salama yakoje na wakati anahitaji kuzaa?
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,425
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,425 280
mimi hapa sijakuelewa vizuri mapenzi salama yakoje na wakati anahitaji kuzaa?
Mapenzi salama nipamoja na kufuata njia za kitabibu ili kuepuka kumuathiri kwa ugonjwa mtoto alie tumboni kwa mama, iwe mama nae ni muathirika au la.

Wewe unajua mapenzi salama ni kufanya mapenzi tu?
Kalaghabhao nitonye.
 
Last edited by a moderator:
MoudyBoka

MoudyBoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
859
Likes
81
Points
45
MoudyBoka

MoudyBoka

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
859 81 45
Pole ndugu lkn usikate tamaa kwani kufa au kuish ni mipango ya Mungu.Endelea na mipango yako kama vile utaishi milele lkn usisahau kufanya ibada!
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,184
Likes
553
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,184 553 280
Mapenzi salama nipamoja na kufuata njia za kitabibu ili kuepuka kumuathiri kwa ugonjwa mtoto alie tumboni kwa mama, iwe mama nae ni muathirika au la.

Wewe unajua mapenzi salama ni kufanya mapenzi tu?
Kalaghabhao nitonye.
naomba unitoe matongotongo machoni mwangu, kufanya mapenzi na mtu ambaye hajaathirika na mnapata mtoto bila mama kupata maambukizi
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,425
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,425 280
naomba unitoe matongotongo machoni mwangu, kufanya mapenzi na mtu ambaye hajaathirika na mnapata mtoto bila mama kupata maambukizi
Ndio.
Unaweza kufanya mapenzi na mwanamke ambae ameathirika na mkapata mtoto ambae yuko salama bila kipingamizi.
Ilimradi mmoja wenu asiwe na michubuko kwenye uume au ukeni.

Kama ingekuwa kufanya mapenzi na mtu aliyeathirika ni kupata ugonjwa, nadhani leo hii dunia ingekuwa nusu jangwa haswa kwa wapenda kugegeda.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,913
Likes
6,415
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,913 6,415 280
Ushauri wangu ni kuwa usispecify sana kumtafuta aliyeathirika tu mbona hata wazima ni haki yako kuzaa nae (vigezo na masharti kuzingatiwa) tena ukipata mzima ni vizuri zaidi maana inatoa garantee ya kubaki na mtoto wenu pale chochote kile kinachoweza kutokea (japokuwa hakuna formula ya kutangulia)kuliko kutegemea ndugu kumlea mtoto wako.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Dah, kuna watoto wadogo lakini mnakuwa wajasiri na mna busara
Kuweka hali yako ya kiafya wazi kabla ya kuingia kwenye mahusiano ni ushujaa
Mwenyezi Mungu akujaalie haja ya moyo wako.
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Pole sana kikilo, usijisikie mnyonge na usikate tamaa ya maisha... Amini waweza ishi kama watu wengine wanavyoishi, kutangulia mbele za haki ni mipango ya Mungu waweza ishi miaka mingi kuliko hata huyo unayemtegemea aje akulelee mtoto wako.
Fanya ibada then ufate ushauri wa dactari.!

Kila lakheli katika katika kufanikisha malengo yako!!!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Dah, kuna watoto wadogo lakini mnakuwa wajasiri na mna busara
Kuweka hali yako ya kiafya wazi kabla ya kuingia kwenye mahusiano ni ushujaa
Mwenyezi Mungu akujaalie haja ya moyo wako.
Nakubaliana na wewe Kongosho, ni jasiri huyu na anastahili pongezi. Pia tunamuombea Mungu amjalie kulingana na mahitaji ya moyo wake na uaminifu wake anaouonyesha kwa binadamu wenzake.
 
Last edited by a moderator:
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Mimi ni kijana wa kiume nina umri wa miaka 20, nimeathirika na ninaishi kwa matumani. Bahati mbaya nilizaliwa na hiyo hali kwani mama na baba yangu ndiyo walikuwa wameshadhirika nilipozaliwa. Kwa bahati mbaya wadogo zangu watatu wote (3), na kaka yangu wameshatangulia mbele ya haki na Baba pia ametangulia mbele ya haki mama bado yupo. Nimeamua kutafuta rafiki wa kike kuanzia miaka 18-22 ili kama itawezekana na kulingani na ushauri wa daktari tuweze kutafuta mtoto maana siku hizi mnaweza kumpata mtoto ambaye hajaadhirika ili ukoo wangu usipotee.Maana inaonyesha historia baba yangu ndiyo inaishia hapa. Kama kuna ambaye yupo radhi naomba tuwasiliaane. Kutokana na hii hali yangu sijawahi kufanya mapenzi tangu nizaliwe. ndugu zangu wamenishauri pia kuwa nitafute rafiki wa kike aliyeadhirika na wao watachukua majukumu ya kutusaidia na kutunza mtoto kama mungu atatujalia endapo nitafanikiwa.
Asanteni
Kikilo
Pole sana, na hongera kwa kuikubali hali uliyonayo. Nimefarijika sana kwa namna ulivyoichukulia hali yako in a very positive way, na kuamua kuacha nia mbaya walizonazo baadhi ya watu ambao huamua kuambikiza wengine kwa makusudi. Tungelikuwa na watu wenye fikra na busara namna hii, dunia ingekuwa mahali salama kabisa. Mungu akuzidishie baraka zake na kukufanikisha kwenye azma yako.

Best of luck,
HP
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Mapenzi salama nipamoja na kufuata njia za kitabibu ili kuepuka kumuathiri kwa ugonjwa mtoto alie tumboni kwa mama, iwe mama nae ni muathirika au la.

Wewe unajua mapenzi salama ni kufanya mapenzi tu?
Kalaghabhao nitonye.
Asante kwa kumuelewasha hilo ...
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,810
Likes
15,253
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,810 15,253 280
Kiongozi kuna taasisi inaitwa kiwohede wanaweza kukupa ushauri wa uhakika.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
Mungu atakupa hitaji la moyo wako pamoja na afya nzuri, kama wadau walivyosema waweza pata hata binti ambaye hajapata maambukizi (kuishi kwa matumaini, kila binadamu anaishi kwa matumaini) na kupata ushauri wa daktari mkapata kinga au hata chanjo ambazo ziko kwenye majaribio sasa hivi.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,685