Re: Mzee madiba alipiga magwanda membe kuwa makini


Karikenye

Karikenye

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
565
Likes
2
Points
35
Age
53
Karikenye

Karikenye

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
565 2 35
Igweeeeeeeeee... heshima mbele viongozi..!! Kumbe Mzee Madiba alipiga GWANDAZ... sasa akina Membe wanapowakalia kooni CHADEMA na GWANDAZ zao sijui Mandela hawamjui vizuri au? Wakati amekwenda underground kwa ajili ya kuanzisha UMKHONTO WE SIZWE (MK) GWANDAZ lilikuwa ndio vazi lake...!! Haya Bibi KIROBOTO na NDUGWAI wako, pamoja na maelekezo yenu DHIDI ya GWANDAZ, Je, Mzee Madiba (MUNGU AMPE UHAI) akija Tanganyika akataka kuhutubia BUNGE la Tanganyika akapiga GWANDAZ lake mtatoa comment gani? Hebu kueni bana alaaa!!
 

Attachments:

Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
mkuu mbna picha haionekani,hebu fanya ionekani
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,618
Likes
6,134
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,618 6,134 280
safi sana!huyo ndiye mpambanaji wa ukweli.No Sweet without Sweat!wana CCM hawajapitia Sweat(shida) wao ni kurithishana tuu vyeo
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Hamja waelewa Magamba! Sio kwamba wanakataa gwanda kuvaliwa, wanacho kikataa ni mvuto wa gwanda maana linakuwa rahisi kuutambulisha uhusika wa mtu na linavutia na kushawishi. Wao si wamejaribu kutengeneza ya kijani?! Kiko wapi?! Na unajua walivyo enda kwa fundi walisemaje wakati ndio wana muelekeza awashonee?! Ulizani watakuwa wamesema kama lile la Madiba?!! Watakuwa wametaja ugonjwa wao wa moyo kimya kimya kwa kunong'eza fundi "Kama lile la ...."!
 
D

dmayola

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
560
Likes
3
Points
35
D

dmayola

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
560 3 35
Duuuu! kweli kiongozi na GWANDA ukilivaa linavutia
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Hamja waelewa Magamba! Sio kwamba wanakataa gwanda kuvaliwa, wanacho kikataa ni mvuto wa gwanda maana linakuwa rahisi kuutambulisha uhusika wa mtu na linavutia na kushawishi. Wao si wamejaribu kutengeneza ya kijani?! Kiko wapi?! Na unajua walivyo enda kwa fundi walisemaje wakati ndio wana muelekeza awashonee?! Ulizani watakuwa wamesema kama lile la Madiba?!! Watakuwa wametaja ugonjwa wao wa moyo kimya kimya kwa kunong'eza fundi "Kama lile la ...."!
Uongo mbaya. Yale magwanda yanawapa sana hadhi hawa jamaa. Who ever aliyabuni hakika. Ni mbunifu. Yaani hata kama huwapendi yale magwanda yanavutia sana.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Hamja waelewa Magamba! Sio kwamba wanakataa gwanda kuvaliwa, wanacho kikataa ni mvuto wa gwanda maana linakuwa rahisi kuutambulisha uhusika wa mtu na linavutia na kushawishi. Wao si wamejaribu kutengeneza ya kijani?! Kiko wapi?! Na unajua walivyo enda kwa fundi walisemaje wakati ndio wana muelekeza awashonee?! Ulizani watakuwa wamesema kama lile la Madiba?!! Watakuwa wametaja ugonjwa wao wa moyo kimya kimya kwa kunong'eza fundi "Kama lile la ...."!
Jamani mbavu zangu mie. Ha ha haaaaaaa!
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Tatizo la yale ya kijani ni kwamba yakichanganywa zile rangi za kijani na njano watu wanakuwa kama mmea wa sunflower. Kwenye mkutano inakuwa kama shamba la sunflower.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,938
Likes
163
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,938 163 160
Tatizo la yale ya kijani ni kwamba yakichanganywa zile rangi za kijani na njano watu wanakuwa kama mmea wa sunflower. Kwenye mkutano inakuwa kama shamba la sunflower.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
kinauche .. ngoja niangalie vizuri



 

Forum statistics

Threads 1,275,216
Members 490,932
Posts 30,535,992