Re: Hodi wana JmF


D

Dot com

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
D

Dot com

Member
Joined Nov 6, 2010
20 0 0
Jamani hii nikutaka kujitambulisha kwamba mm ni new member. Asanteni kwa kunielewa
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,091
Likes
382
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,091 382 180
karibu mpendwa this is the home of great thinkers
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Wewe acha usanii!yaani unaingia kwanza alafu ndiyo unapiga hodi?huu ndiyo uungwana wako?wewe ni kabila gani?
 

Forum statistics

Threads 1,239,135
Members 476,412
Posts 29,343,766