RC wa Dar es Salaam kutoa usafiri kwa Ombaomba wanaotaka kurudi makwao mwezi wa 6

Satoh Hirosh

JF-Expert Member
Mar 30, 2021
1,642
2,000
na wewe ni mmoja wa mawakala?
Ndy mkuu,ninawaunulia Viti vya magurudumu na kuwaambia jioni waniletee hesabu yangu..upepo wa biashara unaenda vizuri baada ya mama kuingia

Mkuu wa mkoa ana mambo mengi ya kuanza Nayo,hili na la kukataza vigodoro yalipaswa yawe ya mwishomwisho ktk vipaumbele vyake vya kuleta mabadiliko ktk mkoa wa Dar
 

mzenjiboy

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
907
500
Alete usafiri na huku ZANZIBAR awarejeshe makwao Bara. Huku wamejaa na kila siku wanaongezeka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom