RC Singida amaliza mgogoro wa makao makuu ya wilaya


Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
315
Likes
469
Points
80
Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
315 469 80
ILONGERO NDIO MAKAO MAKUU YA WILAYA

Serikali ya mkoa wa Singida imetatua mgogoro wa makao makuu ya Halmashauri ya wilaya ya Singida.
Akizungumza katika mkutano wa hadhara mapema leo katika mji mdogo wa Ilongero mkuu wa mkoa wa Singida Eng. Mathew Mtigumwe amesema kwamba makao makuu ya wilaya yatajengwa katika kijiji cha Ilongero kata ya Ilongero kama ilivyopitishwa na vikao halali vya wilaya na mkoa.

Mgogoro huu ulitokana na uamuzi wa Baraza La madiwani Halmashauri ya wilaya ya Singida wa tarehe 28 /10 /2016 kupitisha azimio la kujenga makao makuu ya wilaya katika kijiji cha Kinyamwambo kata ya Merya katika Mazingira ya ghiliba, rushwa, hujuma na mizengwe kukidhi matakwa ya viongozi wachache

Hata hivyo mkuu wa mkoa wa Singida ameeleza kwamba watu wachache wenye masilahi binafsi hawawezi kubadilisha maamuzi ya wananchi walio wengi na ametoa Agizo kwa viongozi wa Halmashauri waanze kuhamia Ilongero kuanzia Sasa na ametoa muda wa miezi 6 mchakato wa kuhamia Ilongero uwe umekamilika.

Ushindi huu unatokana na Kamati Maalum iliyoundwa kwa niaba ya wananchi wa Singida kaskazini kuandaa pingamizi lenye hoja za msingi kupinga uamuzi wa Baraza La madiwani kupeleka makao makuu ya wilaya katika kijiji cha Kinyamwambo kata ya Merya ambapo Kamati Maalum iliwasilisha pingamizi kwa mkuu wa mkoa Mnamo tarehe 21/11 /2016.
wanaohujumu wananchi wa Singida kaskazini kwa masilahi yao binafsi wanafahamika kwa majina na kwa mbinu zao.


MAJIPU HAYA YATUMBULIWE HARAKA
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,531
Likes
5,487
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,531 5,487 280
Hao madiwani ni wa CCM? ndio tatizo la fitna mtafitini wa nje kisha mtaanza kufitiniana wenyewe
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Cha muhimu ni maendeleo. Chapeni kazi mjiletee maendeleo
 
Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
315
Likes
469
Points
80
Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
315 469 80
Cha muhimu ni maendeleo. Chapeni kazi mjiletee maendeleo
Kweli ndugu yangu Lizaboni, Kuna watu wachache kwa maslahi yao binafsi wanayumbisha wananchi
 
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
1,892
Likes
718
Points
280
Age
49
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
1,892 718 280
Bravoooo...Ilongero juu kabisa...wapi Pascco wa jf...kibaraka wa mafisadi
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,358
Likes
6,724
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,358 6,724 280
Lazaro Nyalandu.. kashindwa hapo
 
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
1,892
Likes
718
Points
280
Age
49
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
1,892 718 280
ILONGERO NDIO MAKAO MAKUU YA WILAYA

Serikali ya mkoa wa Singida imetatua mgogoro wa makao makuu ya Halmashauri ya wilaya ya Singida.
Akizungumza katika mkutano wa hadhara mapema leo katika mji mdogo wa Ilongero mkuu wa mkoa wa Singida Eng. Mathew Mtigumwe amesema kwamba makao makuu ya wilaya yatajengwa katika kijiji cha Ilongero kata ya Ilongero kama ilivyopitishwa na vikao halali vya wilaya na mkoa.

Mgogoro huu ulitokana na uamuzi wa Baraza La madiwani Halmashauri ya wilaya ya Singida wa tarehe 28 /10 /2016 kupitisha azimio la kujenga makao makuu ya wilaya katika kijiji cha Kinyamwambo kata ya Merya katika Mazingira ya ghiliba, rushwa, hujuma na mizengwe kukidhi matakwa ya viongozi wachache

Hata hivyo mkuu wa mkoa wa Singida ameeleza kwamba watu wachache wenye masilahi binafsi hawawezi kubadilisha maamuzi ya wananchi walio wengi na ametoa Agizo kwa viongozi wa Halmashauri waanze kuhamia Ilongero kuanzia Sasa na ametoa muda wa miezi 6 mchakato wa kuhamia Ilongero uwe umekamilika.

Ushindi huu unatokana na Kamati Maalum iliyoundwa kwa niaba ya wananchi wa Singida kaskazini kuandaa pingamizi lenye hoja za msingi kupinga uamuzi wa Baraza La madiwani kupeleka makao makuu ya wilaya katika kijiji cha Kinyamwambo kata ya Merya ambapo Kamati Maalum iliwasilisha pingamizi kwa mkuu wa mkoa Mnamo tarehe 21/11 /2016.
wanaohujumu wananchi wa Singida kaskazini kwa masilahi yao binafsi wanafahamika kwa majina na kwa mbinu zao.


MAJIPU HAYA YATUMBULIWE HARAKA
hao wanaofahamika si umtaje HANJE ELIA NA NYALANDU TU??? WALE MAPACHA WATATU????
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,084
Likes
10,569
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,084 10,569 280
..waliokuwa wakipinga makao makuu yasijengwe kinyamwabo walikuwa wanadai eneo hilo halina huduma muhimu na miundombinu.

..walikuwa wanadai Ilongero pako vizuri zaidi kwamba kuna miundombinu na huduma na hivyo kuwa na sifa ya kuwa makao makuu ya wilaya.

..binafsi sijafika maeneo hayo kwa hiyo sijui nani anasema ukweli.

..lakini kama ningekuwa mdau wa Singida, na kwa kuzingatia hoja za hapo juu, ningependekeza makao makuu yajengwe Kinyamwambo.

..Uamuzi huo ungelazimisha serikali kulijenga eneo hilo liwe na hadhi ya kuwa makao makuu ya wilaya. Hivyo in the end unakuwa na Ilongera na Kinyamwambo, maeneo mawili, yenye huduma na miundombinu mizuri.

Cc Kanyunyu
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
803
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 803 280
ILONGERO NDIO MAKAO MAKUU YA WILAYA

Serikali ya mkoa wa Singida imetatua mgogoro wa makao makuu ya Halmashauri ya wilaya ya Singida.
Akizungumza katika mkutano wa hadhara mapema leo katika mji mdogo wa Ilongero mkuu wa mkoa wa Singida Eng. Mathew Mtigumwe amesema kwamba makao makuu ya wilaya yatajengwa katika kijiji cha Ilongero kata ya Ilongero kama ilivyopitishwa na vikao halali vya wilaya na mkoa.

Mgogoro huu ulitokana na uamuzi wa Baraza La madiwani Halmashauri ya wilaya ya Singida wa tarehe 28 /10 /2016 kupitisha azimio la kujenga makao makuu ya wilaya katika kijiji cha Kinyamwambo kata ya Merya katika Mazingira ya ghiliba, rushwa, hujuma na mizengwe kukidhi matakwa ya viongozi wachache

Hata hivyo mkuu wa mkoa wa Singida ameeleza kwamba watu wachache wenye masilahi binafsi hawawezi kubadilisha maamuzi ya wananchi walio wengi na ametoa Agizo kwa viongozi wa Halmashauri waanze kuhamia Ilongero kuanzia Sasa na ametoa muda wa miezi 6 mchakato wa kuhamia Ilongero uwe umekamilika.

Ushindi huu unatokana na Kamati Maalum iliyoundwa kwa niaba ya wananchi wa Singida kaskazini kuandaa pingamizi lenye hoja za msingi kupinga uamuzi wa Baraza La madiwani kupeleka makao makuu ya wilaya katika kijiji cha Kinyamwambo kata ya Merya ambapo Kamati Maalum iliwasilisha pingamizi kwa mkuu wa mkoa Mnamo tarehe 21/11 /2016.
wanaohujumu wananchi wa Singida kaskazini kwa masilahi yao binafsi wanafahamika kwa majina na kwa mbinu zao.


MAJIPU HAYA YATUMBULIWE HARAKA
Maskini NYARANDU pole yake
 
Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
315
Likes
469
Points
80
Kanyunyu

Kanyunyu

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
315 469 80
Pasco uko wapi? Shemeji Yako Lazaro Nyalandu ameumbuka kule Singida kaskazini, Mbunge anaposhiriki kuhujumu wananchi wake ni jambo la ajabu Sana, Amepewa ubunge kwa miaka 20 mfululizo anawapa shukrani wapiga kura wake kwa Mateke ya punda.
 
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
1,892
Likes
718
Points
280
Age
49
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
1,892 718 280
haki imetendeka, walidhani MAGUFULI NI MTU WA KUCHEKA CHEKA
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,391
Likes
703
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,391 703 280
Mnyampaa Nyalandu kabwagwa chaaali & kwishney, kihisturia mchezo kama huo mwenzie Chenge aliweza kule Bariadi/Simiyu kwa kutumia uwezo wa kifedha na sheria, sio kuleta ujanjajanja wa awamu ya nne
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,500
Likes
2,232
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,500 2,232 280
Rukeni na kukanyagana tu ....yetu macho
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878