RC Mrisho Gambo: Serikali itaendelea kuwadhibiti wote watakaotaka kuingiza siasa kwenye majanga | Page 15 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Mrisho Gambo: Serikali itaendelea kuwadhibiti wote watakaotaka kuingiza siasa kwenye majanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CPA, May 19, 2017 at 6:28 PM.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017 at 6:28 PM
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 712
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Serikali mkoani Arusha imewataka wananchi na taasisi zinazoendelea kutoa rambirambi kwa familia za wanafunzi waliofariki katika ajali ya basi la wanafunzi kufuata taratibu zilizowekwa ili kuepusha migongano isiyo ya lazima. Aidha amesema serikali itaendelea kuwadhibiti wote watakaotaka kuingiza siasa kwenye majanga likiwemo la vifo vya wanafunzi na amesisitiza umuhimu wa kila mmoja kufuata sheria taratibu na maelekezo yanayotolewa na serikali.
    [​IMG]

    Chanzo: www.mitandaoni.co.tz
     
  2. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #281
    May 19, 2017 at 10:45 PM
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Si Arusha tu wanafunzi wengine walitokea mikoa mingine,Mbeya Kilimanjaro Kagera nk.
    Kwa hiyo ndiyo inajua ni wapi walipo walengwa.
    Sasa iweje serikali ianze kung'ang'ania rambirambi,tuliyaona yaliyotokea kule Kagera jinsi rambirambi zilivyoichanganya hata serikali yenyewe hadi leo viongozi waandamizi wa mkoa wako mahakamani.
    Wasamaria wema wanaona rambirambi zao zitawafikia walengwa zisipopitia serikalini.
     
  3. Mkaruka

    Mkaruka JF-Expert Member

    #282
    May 19, 2017 at 10:51 PM
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 7,318
    Likes Received: 3,210
    Trophy Points: 280
    Endelea kupiga porojo acha wanaume wapige kazi
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #283
    May 19, 2017 at 10:59 PM
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,243
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Chenchele

    Chenchele JF-Expert Member

    #284
    May 19, 2017 at 11:07 PM
    Joined: Dec 27, 2016
    Messages: 917
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 180
    Saiv siwez kutoa rambirambi yoyote hatakama fisi amlalie mbuzi maana ni kulipa kodi ccm in backdoor wakati sina kadi yao...
     
  6. kuwese

    kuwese JF-Expert Member

    #285
    May 19, 2017 at 11:09 PM
    Joined: Nov 16, 2015
    Messages: 625
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 80
    Sijaona rambirambi yenye masharti hata siku moja. Nani analazimishwa kuhani msiba? Endeleeni kuhujumu ccm tu lakini MUNGU anawaona. Mh JPM tunakuomba baba uwe makini na hawa watu wana ajenda ya kukihujumu chama chetu, ccm Arusha ndio inazikwa hivihivi
     
  7. L

    LENDEYSON JF-Expert Member

    #286
    May 19, 2017 at 11:11 PM
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 1,721
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    Sikuwahi kudhani Kuna siku Tanzania itakuwa na Viongozi vijana Wapumba.vu kama Gambo! Huyu amezidi kipimo cha Upumba.vu! Bila hata aibu anajiona yupo Juu ya Sheria, anajiona ana jukumu la kuwapangia watu nini cha kufanya na kipi wasifanye, yeye amekuwa Sheria, yaani HOPELESS KABISA! SHAME! ANATUAIBISHA VIJANA!
     
  8. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #287
    May 19, 2017 at 11:12 PM
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,243
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    hadi ifike 2020, ccm itakua jalala , linalo nuka
     
  9. ECONOMY

    ECONOMY Senior Member

    #288
    May 19, 2017 at 11:15 PM
    Joined: Apr 10, 2017
    Messages: 151
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Mimi nahisi wazee waendelee kuongoza
     
  10. L

    LENDEYSON JF-Expert Member

    #289
    May 19, 2017 at 11:21 PM
    Joined: Sep 27, 2013
    Messages: 1,721
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    I have told you several times you still have a chance to become a Human being ukiondoa magots na kinye.si kichwani kwako! Hapo Siasa ni ipi? Kualikwa kwa Meya? Walioenda wanazuiwa na Sheria gani kwenda walipoenda na kufanya walichofanya? Kosa Huwa linakuwa defined na Sheria, niambie kosa la hao waliowekwa ndani kwa amri ya mwizi WA RAMBIRAMBI? Moja ya mtu atakaesababisha nirudi Arusha ni huyo zwazwa gambo, naapa, atajuta kuwa Arusha!
     
  11. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #290
    May 19, 2017 at 11:24 PM
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,619
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ajabu, yaani siku hizi serikali ndio inaamua rambirambi ziwe zinatolewa kwa utaratibu gani?! Lakini ingekuwa ni Meya wa chama kubwa hata asingekamatwa.
     
  12. Music jnr

    Music jnr Member

    #291
    May 19, 2017 at 11:26 PM
    Joined: Feb 10, 2017
    Messages: 41
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    Pumba
     
  13. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #292
    May 19, 2017 at 11:28 PM
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,619
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Huu uongozi wa ngazi za juu namna hii kuwapa vijana ni kuleta shida tu. Wengi hawajakomaa kiuongozi kiasi cha kuwa na busara za kutosha. Kuna mambo mengine yanahitaji busara na wala si maguvu. Ninafikiri vijana wabaki na uongozi ndani ya idara zao zilizo katika vyama vyao. Hizo zitasaidia kuwakomaza kabla ya kuwaamini na kuwapa uongozi wa kitaifa kama huu.
     
  14. g

    gpastory JF-Expert Member

    #293
    May 19, 2017 at 11:33 PM
    Joined: Nov 11, 2016
    Messages: 226
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    Yenyewe haitoi inabunya tu!
     
  15. nkulikwa

    nkulikwa JF-Expert Member

    #294
    May 19, 2017 at 11:33 PM
    Joined: Jul 21, 2015
    Messages: 272
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    Kwahiyo katika kutoa rambirambi siasa inaingiaje watanzania! Au ni kwamba wananchi wakitoa fedha itaonekana kama serikali haijali au ni kwamba wananchi wakitoa na serikali ikatoa itaonekana imejali! Hata kama makosa tafuteni mengine! Lakini pia Kwanini wengine waliaachiwa kama wote wanakwenda pamoja yaani Kwanini viongozi wa Dini Hawako ndani? Kujenga umoja ni kazi sana lakini kubomoa ni rahisi! Washambikia hili tunaweza kutoa rambirambi zao pia! Fanyeni rambirambi iwe na kodi pia!
     
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #295
    May 19, 2017 at 11:34 PM
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,113
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimeshangaa mpaka nimeshindwa kushangaa.

    Majanga ya awamu ya 5 haya....mwingine anasema angekuwa ana uwezo angewapiga wafanyakazi...oh Mungu wangu! !
     
  17. nkulikwa

    nkulikwa JF-Expert Member

    #296
    May 19, 2017 at 11:36 PM
    Joined: Jul 21, 2015
    Messages: 272
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    Mbona misiba mengine wanatoa wananchi wenyewe! Lakini Kwanini hakuwakamata wote kama ndiyo ukweli au ni kulipa visa kwa kutumia madaraka!
     
  18. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #297
    May 19, 2017 at 11:37 PM
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,301
    Likes Received: 1,569
    Trophy Points: 280
    Kwani alikuwa jukwaa kuu au una mimba yake?
     
  19. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #298
    May 19, 2017 at 11:37 PM
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,301
    Likes Received: 1,569
    Trophy Points: 280
    Lumumba sikanyagi
     
  20. QUIGLEY

    QUIGLEY JF-Expert Member

    #299
    May 19, 2017 at 11:53 PM
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 19,152
    Likes Received: 50,939
    Trophy Points: 280
    Nyerere alisema ukila nyama ya mtu hutaacha kula, kumbe ukila rambirambi pia hutaacha?
     
  21. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #300
    May 19, 2017 at 11:59 PM
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,857
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    ,Kwani government imedanja
     
Tags:
Loading...