RC Mrisho Gambo: Serikali itaendelea kuwadhibiti wote watakaotaka kuingiza siasa kwenye majanga | Page 14 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Mrisho Gambo: Serikali itaendelea kuwadhibiti wote watakaotaka kuingiza siasa kwenye majanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CPA, May 19, 2017.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 712
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Serikali mkoani Arusha imewataka wananchi na taasisi zinazoendelea kutoa rambirambi kwa familia za wanafunzi waliofariki katika ajali ya basi la wanafunzi kufuata taratibu zilizowekwa ili kuepusha migongano isiyo ya lazima. Aidha amesema serikali itaendelea kuwadhibiti wote watakaotaka kuingiza siasa kwenye majanga likiwemo la vifo vya wanafunzi na amesisitiza umuhimu wa kila mmoja kufuata sheria taratibu na maelekezo yanayotolewa na serikali.
    [​IMG]

    Chanzo: www.mitandaoni.co.tz
     
  2. amina ngalo

    amina ngalo JF-Expert Member

    #261
    May 19, 2017
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 278
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Gambo kazi mzuri sana
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #262
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,352
    Likes Received: 6,053
    Trophy Points: 280
    niliona mvaa gwanda anayetamani mic
     
  4. kidaganda

    kidaganda JF-Expert Member

    #263
    May 19, 2017
    Joined: Aug 26, 2013
    Messages: 2,588
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Soon wataanza kuratibu na watu wa kulia kwenye misiba.
     
  5. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #264
    May 19, 2017
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 18,365
    Likes Received: 2,499
    Trophy Points: 280
    Itatolewa kimya kimya
     
  6. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #265
    May 19, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 39,382
    Likes Received: 16,338
    Trophy Points: 280
    Lengo la Gambo ni kuiba rambirambi , wala si kumsaidia mtu .
     
  7. s

    spensa_e JF-Expert Member

    #266
    May 19, 2017
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    Kinacho takiwa rambirambi iwafikie walengwa ata kama kuna waandishi, walisema wenyewe watagaramika na msiba , wameona pesa za rambirambi wanaanza kuziweka kwenye matumizi ambayo wao wenyewe walisema wata lipia kwa pesa za serekali
    Ni vizuri hawa walienda moja kwa moja kwa wafiwa na kuwapa rambirambi bila story za matumizi
     
  8. Terrible Teens

    Terrible Teens Member

    #267
    May 19, 2017
    Joined: May 6, 2017
    Messages: 49
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 25
    Mr. Rambirambi
     
  9. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #268
    May 19, 2017
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,441
    Likes Received: 1,701
    Trophy Points: 280
    Heshima haishibikizwi
     
  10. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #269
    May 19, 2017
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,441
    Likes Received: 1,701
    Trophy Points: 280
    Walipata nini waliopatwa na majanga?
     
  11. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #270
    May 19, 2017
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,441
    Likes Received: 1,701
    Trophy Points: 280
    Tupo wote Arusha Mange ndiyo nini?
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #271
    May 19, 2017
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,317
    Likes Received: 37,010
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwadhibiti unawafyagilia 2020
     
  13. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #272
    May 19, 2017
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,441
    Likes Received: 1,701
    Trophy Points: 280
    Lete picha. Sare za CCM zipo kila mahali kwenye shughuli ile
     
  14. A

    Al-Watan JF-Expert Member

    #273
    May 19, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 4,632
    Likes Received: 4,803
    Trophy Points: 280
    Orwellian orangutans obfuscating openly oppressive operations.
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #274
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,352
    Likes Received: 6,053
    Trophy Points: 280
    wanafiki waakubwa..unaenda mojakwamoja ilihali ahadi za rambirambi ulizoahidi hujatimiza?
     
  16. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #275
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,352
    Likes Received: 6,053
    Trophy Points: 280
    hukumuona lema??
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #276
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,352
    Likes Received: 6,053
    Trophy Points: 280
    Tutakuwa wote Dar pia!
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #277
    May 19, 2017
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Ninacholaani ni serikali kuwaogopa wapinzani kupita kiasi na kuhisi kila wanachokifanya ni kutaka kuwafunga magoli
     
  19. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #278
    May 19, 2017
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 4,090
    Trophy Points: 280
    Chama Cha Makaburi (CCM) ,
     
  20. s

    spensa_e JF-Expert Member

    #279
    May 19, 2017
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    Acha ubashite , wakienda moja kwa moja kupeleka rambirambi zao shida ipo wapi , mbona kuna watu huwa wanapeleka misaada kwa yatima moja kwa moja na wanapiga ma picha kwa mm sioni tatizo as long pesa zimefika kwa mlengwa bila story za matumizi uwezi enda kutoa rambirambi alafu unafika unafika unamwambia unae mpa nimekata nauli, chakula changu njiani na posho yangu huo utakuwa ubashite
     
  21. nessonlegend

    nessonlegend JF-Expert Member

    #280
    May 19, 2017
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 656
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 80
    I'm not comfortable in this country.
     
Tags:
Loading...