RC Mrisho Gambo: Serikali itaendelea kuwadhibiti wote watakaotaka kuingiza siasa kwenye majanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Mrisho Gambo: Serikali itaendelea kuwadhibiti wote watakaotaka kuingiza siasa kwenye majanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CPA, May 19, 2017.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 753
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Serikali mkoani Arusha imewataka wananchi na taasisi zinazoendelea kutoa rambirambi kwa familia za wanafunzi waliofariki katika ajali ya basi la wanafunzi kufuata taratibu zilizowekwa ili kuepusha migongano isiyo ya lazima. Aidha amesema serikali itaendelea kuwadhibiti wote watakaotaka kuingiza siasa kwenye majanga likiwemo la vifo vya wanafunzi na amesisitiza umuhimu wa kila mmoja kufuata sheria taratibu na maelekezo yanayotolewa na serikali.
    [​IMG]

    Chanzo: www.mitandaoni.co.tz
     
  2. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2017
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 17,233
    Likes Received: 61,151
    Trophy Points: 280
    Team Rambirambi
     
  3. fakalava

    fakalava JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2017
    Joined: Jul 16, 2015
    Messages: 4,238
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo siku hizi Serikali inaratibu misiba?
     
  4. d

    dagii JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2017
    Joined: Dec 23, 2013
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Saaafisana
     
  5. GOOGLE

    GOOGLE JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2017
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 1,878
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Ameongea vizuri sana kama kiongozi wa mkoa! Tatizo la watanzania ni wavivu wa kufikiri siasa hata pasipohitajika na hiyo shule kama ana uwezo aifutie usajiri wake wajinga sana.
     
  6. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2017
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 4,241
    Likes Received: 1,780
    Trophy Points: 280
    Eti ndo watu wanasema vijana wapewe madaraka!! Upumbavu mtupu. Ina maana watu kutoa rambi rambi imekuwa siasa? Serikali inapewa michango yenyewe inawapiga panga waathirika kwa nini tuendelee kupitishia michango yetu huko? Ujinga wa kiwango cha PhD huu!!
     
  7. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 981
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 180
    Tunaomba kipengele cha kutoka rambirambi kipo ktk kifungu kipi cha sheria za tz au ktk katiba? Naona sasa tutashindwa hata kufarijiana ktk misiba au misiba mmeamua kugeuza mradi wa kitaifa?
     
  8. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 21,122
    Likes Received: 45,930
    Trophy Points: 280
    Mla rambirambi
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22,525
    Likes Received: 13,743
    Trophy Points: 280
    Serikali inaratibu kila kitu
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22,525
    Likes Received: 13,743
    Trophy Points: 280
    mbona hamjaenda kulilia mic kwenye msiba wa walioangukiwa na miti
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22,525
    Likes Received: 13,743
    Trophy Points: 280
    unatoa rambi rambi huku ukiwa na waandishi?
     
  12. Mbulu

    Mbulu JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2017
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 4,542
    Likes Received: 4,180
    Trophy Points: 280
    Halafu dereva anataka aombewe,Mungu hadhihakiwi
     
  13. Miss Natafuta

    Miss Natafuta JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2017
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 19,051
    Likes Received: 31,561
    Trophy Points: 280
    rambirambi kumbe zinapangiwa na serikali siku hizi?
     
  14. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2017
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 11,112
    Likes Received: 10,447
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa mkoa gari iliyoua haikuwa na Bima tusadie waliofiwa na majeruhi kulipwa fidia na Mumiliki wa shule tunaomba libebe hili baba
     
  15. Root

    Root JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2017
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,955
    Likes Received: 13,785
    Trophy Points: 280
    Mwisho wako mbaya sana
     
  16. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2017
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 4,241
    Likes Received: 1,780
    Trophy Points: 280
    Ina maana TAMONGSCO siku hizi hawaruhusiwi kwenda na wandishi wa habari wanapoenda kumfariji mwenzao? Ina maana kwenye misiba wandishi hawaruhusiwi?
     
  17. B

    Bekabundime JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2017
    Joined: Aug 6, 2014
    Messages: 1,678
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio mvivu wa kufikiria na pia naona ni Bashite,toka lini serikali ikaingilia mambo binafsi ya wananchi tena kama rambirambi kama upuuzi huu
     
  18. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22,525
    Likes Received: 13,743
    Trophy Points: 280
    kwenye kitoa rambirambi!
     
  19. B

    Bekabundime JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2017
    Joined: Aug 6, 2014
    Messages: 1,678
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa kuwapa madaraka vijana ni kujenga chuki na upuumbavu tu,wengi hawana busara zaidi visasi na ubishoo.
     
  20. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2017
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,003
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Nyani haoni kundule
     
Tags:
Loading...