RC Makonda: Idadi ya maambukizi imepungua Dar, kuna watu walinunua majeneza na kupiga picha ili kuzua taharuki

Kimbori

JF-Expert Member
Feb 21, 2012
4,124
2,000
1. JE KWA JITIHADA ZIPI?

2. Si nasikia alisema kupitia 'Mawingu Media' kuwa Dar watu wanapuputika, eti alifokewa na kuambiwa asirudie tena.

3. Naamini amefungua kinywa chake kutetea ugali.

4. Ohhoo!! Madereva wetu - wengi wao wanatokea Dar - wanakataliwa huko milangoni mwa majirani. Pale Namanga wamekamia kuweka maabara mbili kabisa.
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,213
2,000
Anayetaka tusiamini taarifa za kwenye mitandao kisa mtoa taarifa kaficha jina. Sijui nae anaitwa nani?
 

TODAYS

JF-Expert Member
Apr 30, 2014
5,887
2,000
Makonda hebu ogopa Mungu kama unachokisema ni kweli asee...
Taarifa flani niliiona na kuiweka hapa japo hakuna ila ile yangu ilikuwa na takwimu, tatizo ni kubwa sana jamani watanzania.

Tatizo linaonekana wazi kutokana na taarifa za ndugu, jamaa na marafiki waliofiwa na ndugu zao but fungukeni asee.
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
3,316
2,000
Ushetani wazidi kujianika. Hadithi zilezile kwa mtindo ule ule kama za wapima mapapai na mafenesi.
Kama Baba kama Mtoto.
Mungu mwenye haki ndie pekee atatutoa kwenye mikono hii ya UDHALIMU
Tunaongozwa na watu wa ajabu sana kipindi hiki. Tulikosea mahali 2015.
 
Top Bottom