Rc.Makonda,achana na vitu ambavyo ni vya kiutaratibu wa jeshi letu,tunaomba EDF katika "Daladala"


Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,525
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,525 280
Nadhani wakati umefika kwa sasa Mashine za kielectronic kutumika katika madaladala ili kuipata vat ya 18% kikamilifu,kwa tunanunua Huduma hii ya usafiri.
Rc,makonda shughulika na daladala zinazokata route,gari ikiandikwa buguruni --Dondwe ,inatakiwa ifike Dondwe,kuepusha kukera wananchi.
N.b/ IPO HAJA YA KUPITIA USAJILI WA DALADALA ZOTE UPYA KWANI ZIPO BAADHI NI MBOVU MNO,NA HAZIFAI KUPAKIA ABIRIA,KIZISHAHAKIKIWA UPYA,ZIKABIDHIWE MASHINE ZA NAULI ZENYE MFUMO WA EDF ILI SEREKALI IPATE CHAKE.
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,519
Likes
21,065
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,519 21,065 280
Sio EDF ni EFD ambayo inasimama badala ya ELECTRONIC FISCAL DEVICES
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
Sio EDF ni EFD ambayo inasimama badala ya ELECTRONIC FISCAL DEVICES
Asante kwa masahihisho. Lakini ujumbe muhimu umefika. Wahusika tunaomba walifanyie kazi suala hilo.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,339
Likes
6,783
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,339 6,783 280
Mtoa mada nakuunfa mkono.. Haswa hapo kwenye daladala ambazo ni mangalangala.. Wallah hazifai kwa matumizi ya binaadamu labda zibebe aliens... Ubov wa daladal uliokithiri ni tatizo aisee... Also wakatisga ruti na wale wapandisha bei za nauli ikifika jion....
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,525
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,525 280
Public Transportation is exempted from VAT
***
why?...
kama imekuwa exempted IBATILISHWE HARAKA SANA HAPA PANA TRILION 1 NYEUPE..
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Likes
3,299
Points
280
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 3,299 280
Hahaha la walimu kupanda dala dala bure mida ya kazi alishindwa ataweza hilo we mwache atoe matamko tu wewe mwambie apambane na uchafu kwanza ashauri Majengo ya serikali yapakwe rangi kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,410