RC Makala, Tunakujulisha kuwa fidia hazijalipwa Sinza

Benderea

New Member
May 25, 2021
4
45
Zile fidia ulizowaelekeza TARURA-DMDP Kinondoni kwa ajili ya wakazi wa Sinza wawe wamelipa mpakaJumatatu ilopita 31/5/21 mpaka leo hii hizo pesa za fidia hawajalipa.

Mkuu fuatilia hawa watu hapa kuna sintofahamu kwa sababu taarifa tulizo pata ni kuwa zile pesa za fidia zilihamishwa toka Manispaa ya Kinondoni kwenda TARUA-DMDP.

Sasa kwa nini wanasuasua kulipa.Tunakuomba mheshimiwa fuatilia hili suala isije iakawa unapigwa changala macho labda pesa zishaliwa
 

August

JF-Expert Member
Jun 18, 2007
7,302
2,000
Zile fidia ulizowaelekeza TARURA-DMDP Kinondoni kwa ajili ya wakazi wa Sinza wawe wamelipa mpakaJumatatu ilopita 31/5/21 mpaka leo hii hizo pesa za fidia hawajalipa.

Mkuu fuatilia hawa watu hapa kuna sintofahamu kwa sababu taarifa tulizo pata ni kuwa zile pesa za fidia zilihamishwa toka Manispaa ya Kinondoni kwenda TARUA-DMDP.

Sasa kwa nini wanasuasua kulipa.Tunakuomba mheshimiwa fuatilia hili suala isije iakawa unapigwa changala macho labda pesa zishaliwa
Mtakuwa mmeifata barabara na miundo mbinu yake, hivyo hakuna fidia, maana Sinza ilikuwa na master plan yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom