Uchaguzi 2020 RC Chalamila: Nilikuwa nahesabu masaa tu kwa walioni-beep. Kwenye hizi chaguzi mtu asidhani 'atani-beep' alafu niache 'kumpigia'

bagamoyo

JF-Expert Member
Jan 14, 2010
12,787
2,000
23 October 2020
Mbeya, Tanzania



RC Albert Chalamila asema jana niliwaona watu ofisi ya Mkurugenzi lakini nilikuwa nawahesabia masaa akina mama wale kabla ya kushughulikiwa kwa hatua kali ambazo wasingesahau.

Kuhusu kusimamia mchakato wa uchaguzi RC Albert Chalamila amesema uongozi wa mkoa umejipanga kuhakikisha uchaguzi wa 2020 unakuwa wa Haki na Huru.

Amewatoa wasiwasi wananchi wa mkoa wa Mbeya na jijini la Mbeya ipo shwari kabisa katika mitaa, kata, Halmashauri na wapiga kura wajitokeze kwa wingi kutimiza haki yao ya kikatiba amemalizia mkuu wa mkoa wa Mbeya Albert Chalamila alipokuwa anaongea wa vyombo vya habari.

 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
7,750
2,000
"Mleta fujo akijeruhiwa ni haki yake"
by Chalamila (Mkuu wa mkoa Mbeya)
Tunaweka kumbukumbu sawa
 

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
34,381
2,000
Mkuu naomba unikumbushe ivi matokeo ya Urais yanatangazwa siku hiyo hiyo jumatano au mpaka siku ya pili
Matangazo ya vituo yataanza kurushwa kidogo kidgo kila siku kadri vituo vinapomaliza kuhesabu. baada ya hapo kunakuwa na majumuisho. so itategemea kasi ya kuhesabu
 

yanga2000

JF-Expert Member
Sep 13, 2013
368
500
huyu naye ni RC au comedian RC?
Nchi inaongozwa na viongozi wa ovyo sijawahi kuonaa.. wanataka kusifiwa tuu and that is why we need to change the structure of governance in this country where all the positions from the grassroots level to the regional levels are elective and not appointive positions so that the loyalty is people centric and the people have the political mandate to elect and dismiss and not this kind of madness and stupidity running around.
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,962
2,000
Kudhibiti waleta fujo na wavunjifu wa amani wakati wa uchaguzi ni jukumu la dola sio tume ya Uchaguzi, msijisahaulishe hilo

Ukiingia ofisi ya Tume ya Uchaguzi au ya Mkurugenzi wa Uchaguzi na kuleta Rabsha basi hapo Mwenyekiti wa Kamati ya Ulinzi na Usalama Mkoa hatosubiri wito au ruhusa ya Tume kudhibiti rabsha hizo
Ni vyema hawa MaRC na DC wasiingilie kazi za wakurugenzi maana wao sio wafanyakazi wa tume ili kuepusha sintofahamu.
 

Afande Tanzania

JF-Expert Member
May 3, 2020
464
1,000
23 October 2020
Mbeya, Tanzania



RC Albert Chalamila asema jana niliwaona watu ofisi ya Mkurugenzi lakini nilikuwa nawahesabia masaa akina mama wale kabla ya kushughulikiwa kwa hatua kali ambazo wasingesahau.

Kuhusu kusimamia mchakato wa uchaguzi RC Albert Chalamila amesema uongozi wa mkoa umejipanga kuhakikisha uchaguzi wa 2020 unakuwa wa Haki na Huru.

Amewatoa wasiwasi wananchi wa mkoa wa Mbeya na jijini la Mbeya ipo shwari kabisa katika mitaa, kata, Halmashauri na wapiga kura wajitokeze kwa wingi kutimiza haki yao ya kikatiba amemalizia mkuu wa mkoa wa Mbeya Albert Chalamila alipokuwa anaongea wa vyombo vya habari.

Huyu mlevi anazungumza nini
 

Proved

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
11,260
2,000
Kudhibiti waleta fujo na wavunjifu wa amani wakati wa uchaguzi ni jukumu la dola sio tume ya Uchaguzi, msijisahaulishe hilo

Ukiingia ofisi ya Tume ya Uchaguzi au ya Mkurugenzi wa Uchaguzi na kuleta Rabsha basi hapo Mwenyekiti wa Kamati ya Ulinzi na Usalama Mkoa hatosubiri wito au ruhusa ya Tume kudhibiti rabsha hizo
Nimeandika hivi 'hao MaRC na DC wasiingilie kazi za wakurugenzi' huko kudhibiti fujo sijaandika maana hizo sio kazi za wakurugenzi.

Kazi za wakurugenzi wakati wa uchaguzi zinaeleweka hivyo hao maRC na DC hawapaswi kuingilia.
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,962
2,000
Yeye kazungumzia ku deal na wafanya fujo wakati wa uchaguzi na ndio msingi wa thread hii.
Nimeandika hivi 'hao MaRC na DC wasiingilie kazi za wakurugenzi' huko kudhibiti fujo sijaandika maana hizo sio kazi za wakurugenzi.

Kazi za wakurugenzi wakati wa uchaguzi zinaeleweka hivyo hao maRC na DC hawapaswi kuingilia.
 

ORCA ACE

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
956
1,000
Sheria inasema uyu mkuu wa mkoa haruhusiwi ktk vituo vya kupigia kura, afanye tu kiherehere chake aone mahakama ikitengua matokeo dhidi ya ccm, tnamjua ye ni kada wa ccm
23 October 2020
Mbeya, Tanzania



RC Albert Chalamila asema jana niliwaona watu ofisi ya Mkurugenzi lakini nilikuwa nawahesabia masaa akina mama wale kabla ya kushughulikiwa kwa hatua kali ambazo wasingesahau.

Kuhusu kusimamia mchakato wa uchaguzi RC Albert Chalamila amesema uongozi wa mkoa umejipanga kuhakikisha uchaguzi wa 2020 unakuwa wa Haki na Huru.

Amewatoa wasiwasi wananchi wa mkoa wa Mbeya na jijini la Mbeya ipo shwari kabisa katika mitaa, kata, Halmashauri na wapiga kura wajitokeze kwa wingi kutimiza haki yao ya kikatiba amemalizia mkuu wa mkoa wa Mbeya Albert Chalamila alipokuwa anaongea wa vyombo vya habari.

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom