"Ray" afumwa na mwanafunzi wakiwa uchi wa mnyama nyumbani kwake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Ray" afumwa na mwanafunzi wakiwa uchi wa mnyama nyumbani kwake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by washwa washwa, Aug 28, 2012.

  1. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,460
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    Hivi jamani aliyesema kuoa ni dhambi ni nani?......Ni vyema tukakumbuka kuwa aliyeanzisha suala la kuoana hakuwa mjinga........


    Imekuwa ni jambo la kawaida kwa wasani maarufu kuwadanganya watoto wadogo kupitia umaarufu wao na hatimaye kuwatumia kimapenzi kwa manufaa yao binafsi........


    Alianza kanumba na Lulu.....Ni ukweli usiopingika kuwa Lulu na Kanumba zilikuwa AGE mbili ambazo haziendani kabisa.Kanumba amchukua yule binti na wenzake kwa lengo la kumsaidia na kuimarisha kipaji chake...
    [​IMG]


    Matokeo yake akamgeuza kuwa mpenzi wake, akamharibia ndoto zake za maisha, na hatimaye leo hii ananyea ndoo Rumande.......Hii ni dhambi.


    Leo hii tunaona RAY naye bado anaendekeza uchafu ule ule.....


    NADHANI ANATAFUTA KIFO.NASEMA HIVYO KWA SABABU YALIYO MKUTA STEVEN KANUMBA NI FUNDISHO TOSHA KWA WASANII WA HAPA NCHINI
     
  2. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Elimu ndogo na tamaa za kijinga chanzo cha yote
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Leo hii tunaona RAY naye bado anaendekeza uchafu ule ule.....

    Usihadaike mkuu,hii kitu sio kweli mtu hafumaniwi na mtoto wa shule akapozi namna hiyo kwa picha.hii habari aliitoa shigongo no doubt ni katika mwendelezo wa kutafutiza visa auze magazeti yake penginepo ni kwa makubaliano yao na ray mwenyewe
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    magazeti ya rangi rangi kwa uzushi jamani khaa! Hivi hata nyie washabiki wa haya magazeti hamshtukii tu mnadanganywa? Kweli watu waliofumaniwa wamepozi namna hiyo? Kweli wajinga ndo waliwao
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Lisemwalo lipo kama halipo laja..siwezi kushangaa nikisikia Ray nae ndo mchezo wake..
     
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Nadhani kwa uelewa wangu hiyo habari na picha ray na huyo mchuchu wameamua kufanya kwa makubaliano maalumu yenye ujira maalumu. Si unaona hilo pozi nalo ni maalumu? Au unajifanya hujui pozi la fumanizi lilivyo na umaalumu wake? No sex intercoz there.
     
  7. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    na-doubt huyu jamaa anaweza akawa pacha wake na ray
     
  8. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 2,218
    Likes Received: 1,808
    Trophy Points: 280
    Huu unaochangia sio umbeya?au wa shigongo sawa ila wa sud brown uende fb!!what a shame
     
  9. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haina tatizo hii itakuwa ni kwenye movie yake mpya kama ilivyokuwa kwa Lulu
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Atakuwa alikuwa anarekodi filamu mpya.
     
  11. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magazeti ya Udaku bana!

    Hivi wao peke yao ndio hupataa taarifa hizi?
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Haya magazeti, wamiliki wake, waandishi wake na wasomaji wake wana-upungufu wa akili.
     
  13. m

    mullay Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi bado kuna watu wanaamini habari za haya magazeti ya rangi rangi! kweli wajinga ndio waliwao.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Kwani Ray kuwafilimba watoto wa shule kaanza leo?
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Mzimu wa kanumba umeanza kumtafuna.
     
  16. M

    MaryJoe Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh, cdhan kama hlo ni poz la kufumaniwa jaman
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    ...biashara ina mambo sana hasa ukiwa huna uhakika na soko.
     
  18. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    ...unazushiwa.
     
  19. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    kheee,we dogo umeshafanya homework?yani umenitafuta kote kusaka comment zangu,lol...sasa bwana mdogo nyaumbu si upeleke umbea wako kule kwani hk jf hauna mashiko na ndo mana hakuna anayeupapatikia,unajaza server zetu bureee.
     
  20. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    safi sana hii, inaonekana umtaalam wa literature.
     
Loading...