Ratiba ya tume ya kukusanya maoni ya katiba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya tume ya kukusanya maoni ya katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jogi, Jul 18, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,622
    Likes Received: 8,417
    Trophy Points: 280
    Wadau wa katiba, tafadhali sana naomba mniwekee hapa ratiba ya tume ya kukusanya maoni ya katiba mpya, manake naona kama inatolewa kwa kushtukiza.
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,391
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  3. M

    Magesi JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo kwa kanda ya kaskazini wa manyara
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,622
    Likes Received: 8,417
    Trophy Points: 280
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,622
    Likes Received: 8,417
    Trophy Points: 280
    Ratiba ndio mpango mzima, naona kunakushtukizana hapa. Kama lengo ni kupokea maoni ya waendesha bodaboda jutuzwe!!!
     
Loading...