RATIBA YA M4C Kwa Mikoa ya Iringa, Singida, Manyara na Dodoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RATIBA YA M4C Kwa Mikoa ya Iringa, Singida, Manyara na Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Oct 2, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,274
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Wakuu Nakumbuka Tuliambiwa kwamba M4C itaanzantena mwishoni mwa mwezi wa 9 yaani kwenye Tarehe za 29 lakini cha ajabu huu ni Mwezi wa 10, Walioko Huko Jikoni watujuze, Au ndo bado Maombolezo ya Kamanda Mwangosi yanaendelea?
     
  2. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilidhani wewe ndiye umeleta Ratiba!! Hili nalo ni ajabu la nane!!
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,680
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nikafiki umepata ratiba yake kumbe ndio wale wale
     
  4. C

    Chademason Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulia huko wewe. Bado tunajipanga tukiwa tayari utatuona tu si unajua kimya kingi kina kishindo kikubwa.
     
  5. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kama ulipata kumsikia Heche kwamba M4C itaanza kwa kishindo na kwa kutumia Helkopta 4,
    hivyo nadhani hata ile Lema aliyokuwa akiikagua Uingereza itakuwa imewasili na Chopa 2 za Ndesamburo zilizopo Moshi zipo service.
    Nadhani wanasubiria hukumu ya Lema ndio M4C ianze rasmi.
     
  6. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,874
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    ilikuwa ianze jana mkoani iringa, kwa bahati mbaya bado tunaendelea kupokea vifaa bandarini kama magari, pikipiki, bendera n.k mfano tar 29 tulipokea gari 8 ndo zinawekewa lable za M4c bado ndo 2po katika mchato huo ijumaa tutakuwa tunapokea pikipiki mia mbili soon m4c itakawa hewani. Ahsante
     
  7. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umesomeka, tunawatakia kazi njema na tu pamoko katika ukombozi wa pili wa nchi hii kutoka kwa mkoloni mweisi CCM
     
  8. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,874
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    peopless
     
  9. chubio

    chubio Senior Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poweeeer
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu Chasha M4C inasubiri majibu ya barua aliotumiwa presedent na report ya kamati ya Nchimbi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    chadema itakufa ndani ya mwaka mmoja-wassira
     
  12. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,560
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Good,Nasikia fahari kuwa mwanachama wa Chadema tangu pale Mwembeyanga ilipotajwa
    "List of Shame".Maana haya yanaonyesha ni chama mbadala kwa watanzania,kwani kimejipanga
    .
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,724
    Likes Received: 8,097
    Trophy Points: 280
    Sina maneno mengi, ila ningependa kujua kipi kimejiri CDM hadi kuwa kimya na hatuelewi M4C kanda za juu kusini imefikia wapi? Dr. Slaa alituahidi ingeanza wiki 2 baada ya purukushani zilizotokea kupelekea kifo cha Daudi Mwangosi. Makamanda tupeni habari.
    Nawasilisha.
     
  15. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,274
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Safi sana wale CCM B na copy and pest hawawezi huu mziki.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna thread inaelezea kuhusu ratiba ya M4C kwenye mikoa uliyoitaja..
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  19. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,724
    Likes Received: 8,097
    Trophy Points: 280
    sorry, ckuiona
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,108
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    M4C ni Failure Failing to plan is planning to fail bado anguko kuu la chadema
     
Loading...