Ratiba ya kampeni ya Dr. Slaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya kampeni ya Dr. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by uvivumwiko, Sep 25, 2010.

  1. u

    uvivumwiko Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ratiba ya kampeni ya Dr. Slaa imepangwa na tume au CHADEMA ndiyo ilipendekeza. Naona ratiba hiyo haiyapi baadhi ya maeneo umuhimu unaostahili kwani anachukua muda mfupi sana na hafiki baadhi ya maeneo muhimu. Mfano Arusha hajafika Monduli ambako yupo kinara wa ufisadi. Kwani hiyo ratiba inasemaje? wenye nayo naomba msaada.
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii hapa
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Ubarikiwe
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,644
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa naitafuta sana hii, ahsante sn mkuu
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    :A S thumbs_up:
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Cant imagine hiyo tar 30 Oct Dar itawaka Moto. CHADEMA FOR LIFE
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,360
    Likes Received: 14,634
    Trophy Points: 280
    monnduli:)lazima kieleweke huko nako.. Baadhi ya wananchi wamelewa pesa ya ufisadi. Ila yana mwisho.
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    A very clever Ratiba.. He will do a killing on the last week! DR SLAA for President 2010-2015
     
  9. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,310
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Hapo tatizo linaweza kuwa venue. Maana mifisadi CCM watang'ang'ania Jangwani, ambayo ni sehemu nzuri zaidi kuliko nyingine.
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,710
    Likes Received: 6,676
    Trophy Points: 280
    Kama hawampendi mgonjwa wao sorry mgombea wao wampeleke tena jangwani wakione.
     
  11. M

    MHANJO Member

    #11
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku ya mwisho itakuwa balaa
     
  12. comp

    comp Member

    #12
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ratiba ipo kwenye web ya chadema,. waliiweka hata kabla ya campaign kuanza. tuwe tunatembelea na kule na kuwapa suggestion zetu.
     
  13. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hiyo Jumamosi ya Octoba 30 lazima watayarishwe manesi wengi wa kutoa huduma ya kwanza. Sio kwa umati mkubwa utakaofurika kwa Slaa tu, ila hata kwa viongozi wa CCM ambao wataweza kupata mshtuko.

    Ni tumaini langu kwamba viongozi wa CHADEMA Dar wameshaanza mikutano ya kupanga hiyo siku. Itakuwa ni ya kihistoria. Na itafuatiwa na siku nyingine ya kihistoria Jumapili, siku ambayo TAIFA LA TANZANIA LITABADILISHA CHAMA TAWALA KWA MARA YA KWANZA!
     
  14. minda

    minda JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135



    bila shaka wanazingatia ushawishi wao na ule wa vyama vingine.
     
  15. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Vipi Zenji DR Slaa haendi??
     
  16. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Chadema wazingatie sana Ratiba ya CCM... hasa vijijini na kwenye machimbo/migodi kwani huko ndiko kwenye wapiga kura wengi zaidi...
     
  17. 1

    1954 JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 4,091
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
Loading...