Ratiba Mpya ya Operesheni Sangara Mkoa wa Morogoro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba Mpya ya Operesheni Sangara Mkoa wa Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanke, Aug 4, 2012.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Baada ya Vuta ni kuvute kati ya Kamanda wa Polisi Mkoa wa Morogoro na Viongozi wa Chadema hatimaye Jeshi la Polisi limekubali ratiba ifuatayo kuwa ratiba rasmi ya Operesheni sangara Mkoa wa Morogoro ikiwa na mabadiliko kidogo ya tarehe na mahali pa uzinduzi.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,655
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Mkuu rekebisha hizo link zako tupo pamoja
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu weka kabisa ratiba wengine tunatumia simu
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ratiba hakuna hapa weka vizuri
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mtanke tuwekee ratiba kamili hizo link wengine hatuwezi kuzisoma tunatumia vitu vya kichina!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,680
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ratiba mbona hamna?
     
  7. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ratiba wapi?
     
Loading...