Ratiba LigiKuu mzunguko wa pili, manara ahaidi kutembea "Uchi".


demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
5,121
Likes
9,881
Points
280
demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
5,121 9,881 280
Ratiba ya mzunguko wa 2 Wa ligi kuu bara imetoka, haji manara kapigiwa simu na kituo maarufu cha mochezo cha redioni, kasema

"TFF wasipofanya mabadiliko ndani ya mwezi atatembea uchi"
 
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
1,717
Likes
294
Points
180
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2013
1,717 294 180
Atunze akiba ya maneno
 
Dan Mitimingi

Dan Mitimingi

Member
Joined
Dec 3, 2016
Messages
8
Likes
1
Points
5
Dan Mitimingi

Dan Mitimingi

Member
Joined Dec 3, 2016
8 1 5
Haji manara asikurupuke kujibu waandishi
 
jang

jang

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
1,052
Likes
627
Points
280
jang

jang

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
1,052 627 280
Weka habari yote, kapigiwa simu kuhusu ratiba, ipoje? Why ibadilishwe?? Why uchi??
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
13,555
Likes
19,260
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
13,555 19,260 280
Ratiba ya mzunguko wa 2 Wa ligi kuu bara imetoka, haji manara kapigiwa simu na kituo maarufu cha mochezo cha redioni, kasema

"TFF wasipofanya mabadiliko ndani ya mwezi atatembea uchi"
Anataka tuone makalio yake?
 
Abdul mndili

Abdul mndili

Senior Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
192
Likes
134
Points
60
Abdul mndili

Abdul mndili

Senior Member
Joined Oct 15, 2016
192 134 60
Naona hu uzi utajibiwa sana na wana yanga
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,588
Likes
2,672
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,588 2,672 280
Mh!!!
Angetaja na eneo atakalotembea tuje tujionee "biashara"
 
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2015
Messages
2,180
Likes
1,107
Points
280
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2015
2,180 1,107 280
Kisha nini mkuu mbona umeyumba hapa
 
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
3,879
Likes
2,407
Points
280
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
3,879 2,407 280
Akakae kwenye vituo na wenzake.... Yale majizi si bado yapo
 
ruhi

ruhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,621
Likes
1,136
Points
280
ruhi

ruhi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,621 1,136 280
Ratiba ya mzunguko wa 2 Wa ligi kuu bara imetoka, haji manara kapigiwa simu na kituo maarufu cha mochezo cha redioni, kasema

"TFF wasipofanya mabadiliko ndani ya mwezi atatembea uchi"
Mkuu mimi nawaza tu hiyo signature yako hiyo
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,299
Likes
1,351
Points
280
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,299 1,351 280
Huna taarifa kuwa alitoka milembe? Atakuwa anarudia tu kazi yake ya zamani, haina shida
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,486
Likes
608
Points
280
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,486 608 280
Manara umeanza kuwa na dalili za kuyumba ktk uotaji wa taarifa zako. Unatumia nguvu nyingi, hasira zisizo na sababu za msingi wowote, unajibu kwa dharau waandishi hata kama na wap wana maswali ya kitoto wakati mwingine.

Umeanza kuonesha dalili zote za yule msemaji aliyefungiwa kwa kuleta maneno yasiyo ya kiungwana michezoni.

Yule nilimwonya kupitia jamii forums hii hii nikisema asaidiwe, watu wakapuuza, sasa anaisoma namba na washabiki wake wameshamsahau. Narudia kwako pia nakupa angalizo, acha sifa, fanya kazi, punguza povu. Una potential kubwa na bahati nzuri wewe ni mwanamichezo, wenyewe mnajiita watu wa mpira. Kuwa mwangalifu bro!!
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,920
Likes
1,656
Points
280
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,920 1,656 280
Huwa akiongea kama ananyanyuka yani jamaa anapumzi sana inaonekana ukimchanganya kidogo anaweza kufanya jambo la ajabu sana
 
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
2,345
Likes
2,547
Points
280
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
2,345 2,547 280
Manara ndio nani?
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,264
Likes
22,325
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,264 22,325 280
Ratiba ya mzunguko wa 2 Wa ligi kuu bara imetoka, haji manara kapigiwa simu na kituo maarufu cha mochezo cha redioni, kasema

"TFF wasipofanya mabadiliko ndani ya mwezi atatembea uchi"
Kwa nini umeweka quotation marks afu ukatumia neno ATATEMBEA?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,359
Likes
1,845
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,359 1,845 280
Tuwe na akiba ya maneno...
 

Forum statistics

Threads 1,273,066
Members 490,262
Posts 30,470,047