Rasmi- Tanzania kupeleka timu nne michuano CAF msimu ujao

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
22,976
2,000
Wasivyokuwa na haya, wale waliokuwa wanawapokea wageni wakija kucheza na Simba wamekubali mbeleko ya Simba, tena wanashikilia kweli kweli wasianguke! 😂
Hivi Simba ilipokwenda kucheza na Namungo, WALE WAMAKONDE WAMWELA, WAMAKONDE NA WAMAKUA wanaoishi kule na wakaingia uwanjani, WALISIKIA AIBU KUISHANGILIA SIMBA YA DAR?

Jiulize hilo hilo kwa wanyakyusa waishio Mbeya, Wagogo waishio Dodoma.. etc
 

GEMBESON

JF-Expert Member
Apr 15, 2012
1,150
2,000
Kwenye hizo points mbona hata sisi Yanga tuna mchango wetu. Hivyo mlitakiwa mzipongeze Simba, Namungo na Yanga.

Timu iliyotakiwa izodolewe ni Azam na Mtibwa ambao waliwahi kushiriki na kutolewa mapema bila kupata point.
 

steveachi

JF-Expert Member
Nov 7, 2011
7,240
2,000
Mitimu mingi mingine itatutia aibu tu,inaweza kugongwa 8 ikagoma kuingiza timu uwanjani kama jamaa zetu fulani wakongwe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom