Rasimu ya katiba mpya inampa kiwewe jakaya?


Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
406
Likes
59
Points
45
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
406 59 45
Pamoja na upole na sauti yake isiyo na makeke Rais wetu, sauti yake wakati anaadress kamati kuu inaonyesha ya unyonge sana, je ? ana hofu kuingia kwenye historia ambayo itaandika kwamba Muungano ulianzishwa na JK, umefia mikononi mwa Jk au ametoka na homa huko Japan.?
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,279
Likes
912
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,279 912 280
Mi sijui bhana.........
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
408
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 408 180
KAMA NI ISHU YA MUUNGANO SIKILIZA MANENO YA MAALIM SEIF. MANUIZI YA UYU JAMAA LAZIMA MUUNGANO AUVUNJE NA C JKIKWETe
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Likes
126
Points
160
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 126 160
mi niko pemba now...nikirudi bara nitakua na lakusema....
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,158