Rasimu: Mbona sioni kifungu Mshirika 1 akiamua KUJITOA kwenye Shirikisho la Muungano, Nisaidieni.,

mrelbattawy

JF-Expert Member
Mar 25, 2013
564
195
Ndugu wanajamvi nimeipitia Rasimu hii karibu kurasa zote sioni kifungu wala ibara ya inayomruhusu mshirika wa JMT kujitoa kwenye muungano iwapo ataamua kujitoa kwa sababu zao?

Nisaidieni ndugu.,
 

mrelbattawy

JF-Expert Member
Mar 25, 2013
564
195
Mkuu icho kipengele huwez kiona mana Afroshiraz hawataki wanataka muungano udumu ili waendelee kuinyonya zanzibar, wakinufaika wao binafsi
 

Super Handsome

JF-Expert Member
Jul 16, 2013
3,797
2,000
Ndugu wanajamvi nimeipitia Rasimu hii karibu kurasa zote sioni kifungu wala ibara ya inayomruhusu mshirika wa JMT kujitoa kwenye muungano iwapo ataamua kujitoa kwa sababu zao?

Nisaidieni ndugu.,

kuku.jpg

Hata mimi sijaona hili..tena nataka liwe jambo la muungano!
 

Android 00

JF-Expert Member
May 23, 2013
774
195
Kwenye rasimu hii bado mambo yatazuka mengi baada na mizozo itaendelea, mimi nadhani hatuna utaalamu wa haya mambo ya seikali3,Mkataba, au 2, hata moja.

Tunahitaji tutafute msaada kutoka nje ili tuepushe majanga zaid hapo baadae
 

msongamwanja

Member
Dec 30, 2013
19
0
Kaka wameondoa kipengele hicho kwa makusudi kozi serikali 3 uraia ni mmoja tu sasa huwezi kuikana Tanzania na kuichagua Zanzibar au Tanganyika sooo shilikisho lidumu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom