Rapper Snoop Dogg Leaves Gangster Lifestyle For Christ

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
31,358
47,273
Snoop Dogg, ambaye jina lake halisi ni Calvin Broadus Jr., alisababisha mshtuko mkubwa Hollywood baada ya kutangaza kuwa amekuwa Mkristo mpya aliyezaliwa upya. Hivi karibuni alitoa albamu yake ya kwanza ya injili inayoitwa "Biblia ya Upendo".

Albamu hiyo ina wasanii wengine wa injili mbalimbali, ikiwa ni pamoja na Fred Hammond, The Clark Sisters, Mchungaji John P. Kee na Marvin Sapp.

Alianza kuzungumzia kuhusu albamu ya injili wakati wa mahojiano na Beats 1 Radio, ambapo alisema "Nafanya kazi katika albamu ya injili. Nahitaji kufanya hivyo sasa."

Akaongeza: "Daima imekuwa moyoni mwangu. Nilishindwa tu kufanya hivyo kwa sababu mara nyingi nilikuwa na shughuli za kihuni na mambo mengine. Lakini sasa ninaamini kuwa imesalia moyoni mwangu kwa muda mrefu sana."

Wengi wamekuwa na maoni makali kuhusu uamuzi wake wa kubadili dini na kutoka na albamu ya injili. Mwaka 2009 alitangaza kuwa amejiunga na Nation of Islam, halafu mwaka 2012 alikuwa Rastafarian. Sasa, anadai kuwa ni Mkristo aliyezaliwa upya.

Hata hivyo, hii si mara ya kwanza Snoop kuzungumza kuhusu Ukristo. Mwaka 2016 aliposti video kwenye akaunti yake ya Instagram ikimuonesha akisifu wimbo wa injili "Ningependelea Kuwa na Yesu".

Wafuasi wake walifurahi kuona anatangaza imani yake kwa Mungu. "Kwa jukwaa unalo nalo, fikiria watu wangapi utakaowafikia na ujumbe wa Injili wa Wokovu! Acha sasa! Mlete Mungu Baba utukufu kupitia ujuzi wako wa rap, Snoop!" shabiki aliandika.

Snoop Dogg alijibu wakosaji wake na wale ambao walishuku wongofu wake katika Tuzo za 33 za Stellar zilizofanyika Las Vegas. Baada ya kufanya tamasha la muziki wa injili, alisema "Shetani ni mwongo. Nilidhani kanisa lilipaswa kukaribisha wenye dhambi."

"Ikiwa kanisa lingekuwa limejaa watakatifu, lingekuwa halina haki. Kwa hiyo, ikiwa unakutana na mtu anayejitahidi kurudi nyumbani, jambo la asili kufanya ni kuwa mwenye ukarimu, kufungua mikono yako na kusema 'Ndugu, tunakukubali kwa ulivyo na unachopitia. Kuja ukiwa vile ulivyo. Tunajua umekuwa ukifanya vibaya na unataka kurekebisha na sisi tunataka kukusaidia kurekebisha.'"

"Hatutakutupia mawe unapojitahidi kurekebisha na kurudi katika nyumba ya ibada. Hicho ndicho kinachowafukuza watu kutoka kanisani hivi sasa."

"Negativity pekee ninayoipata ni wakati swali linaulizwa, lakini sijawahi kukabiliana na mtu yeyote katika ulimwengu wa Injili," anasema rapa.

Mwishoni mwa mahojiano, Snoop anasema, "Je, wewe umechunguza hali yako? Unaelekea mbinguni? Kwa nini unanihukumu? Umejitolea kiasi gani kwa Bwana?"

Ukipochimba kwa kina katika albamu yake, unaweza kupata mafundisho mengi ya Kikristo katika mashairi yake yanayoonyesha safari yake ya imani. Kutoka mwanzo hadi mwisho, albamu ni ushuhuda mzuri kutoka kwa Snoop akikutana na upendo wa Mungu katika maisha yake mwenyewe.

Mwandishi wa Relevant, Mai Perkins, alifanya uchunguzi zaidi katika albamu yake na kuandika: "Hauzuii Injili ya utajiri. Haulaumu watu kwa walipokuwa, ukizingatia jinsi alivyokuwa mbali sana na jinsi alivyokuwa hana kudhibitiwa. (Na amekuwa MBALI sana!)... Anashiriki tu uzoefu wake unaoweza kuhusishwa kama mtu mwenye kasoro kubwa anayempenda sana Mungu. Wakati huo huo, anatoa mazingira ambayo watu wengine wanahisi huru kufanya vivyo hivyo."

Dini imebadilisha maisha ya Snoop kabisa, kutoka mtazamo wake juu ya mtindo wa maisha wa genge hadi bunduki. Hata alisema kuwa dini imebadilisha jinsi anavyofikiria juu ya wanawake. Kabla ya hapo, hangekuwa na shida kuwadharau wanawake katika nyimbo zake.

"Kwa sababu nilikuwa nikifanya muziki kwa ajili yangu, nikizungumza kutoka mtazamo wangu," alieleza. "Muziki wangu uliwakilisha hivyo, mpaka nilipofikia wakati nilitaka kuonyesha upendo na shukrani kwa wanawake."

Snoop pia alifanya wimbo "No Guns Allowed" ambao una mshiriki wa binti yake Cori B.

"Tunaendelea kusikia juu ya shule zinazoshambuliwa kwa risasi, maeneo ya umma yakishambuliwa kwa risasi, na tunahitaji kukabiliana na hilo. Ni nani bora zaidi kufanya hivyo kuliko mimi kwa sababu natokea katika mtindo wa gangsta, maisha ya kubeba silaha kila siku ya wiki?" alisema.

===
Snoop Dogg, whose real name is Calvin Broadus Jr., caused quiet a stir in Hollywood after declaring himself to be a born-again Christian. He recently just released his first gospel album “Bible of Love.”

The album features a wide range of other gospel artists, including Fred Hammond, The Clark Sisters, Pastor John P. Kee and Marvin Sapp.

He first dropped the news of a gospel album during an interview with Beats 1 Radio, where he said “I’m working on a gospel album. I need to do it now.”

He added: “It’s always been on my heart. I just never got around to it because I always be doing gangsta business and doing this and doing that. But I just feel like it’s been on my heart too long.”

Many have been incredibly critical of the religious switch and his decision to put out a gospel album. In 2009 he announced that he had joined the Nation of Islam, then in 2012 he became a Rastafarian. Now, he claims to be a born-again Christian.

However this isn’t the first time that Snoop has talked about Christianity. In 2016 he posted a video on his Instagram account that featured him singing along to the gospel song “I’d Rather Have Jesus.”

His fans were thrilled to see him profess his faith in God. “With the platform you have, imagine how many people you will reach with the gospel message of Salvation! Come on now! Give our heavenly Father glory through your rap skills Snoop!” a fan wrote.

Snoop Dogg responded to his critics and those who doubted his conversion at the 33rd Annual Stellar Awards held in Las Vegas. After he performed at the gospel music event, he said “The devil is a liar. I thought the church was supposed to welcome sinners.”

“If the church was full of saints it wouldn’t be right. So, if you find someone trying to find their way back home, the natural thing to do is to be warm welcoming, open your arms and say ‘Brother, we accept you for who you are and what you’re going through. Come as you are. We know you’ve been doing wrong and you want to get right and we want to help you get right.'”

“We’re not gonna’ throw stones on you when you’re trying to get right and walking back into the church house. That’s what’s running people out the church right now as we speak.”

“The only negativity I get is when a question is asked, But I have never been confronted with anybody in the gospel world,” the rapper says.

At the end of the interview Snoop adds, “What about you? Have you checked your status? Are you going to heaven? Why are you judging me? How much have you done for the Lord?”

When you take a deeper dive into the album, you can find an impressive amount of Christian theology in his lyrics that show is journey through the faith. From beginning to end the album is a beautiful testimony from Snoop encountering God’s love in his own life.

Relevant writer Mai Perkins took a deeper dive into his album and wrote: “He’s not selling prosperity Gospel. He’s not shaming people for where they’ve been, considering how far out there and out of control he’s been. (And he’s been OUT there!)…He’s simply sharing his relatable experiences as a tremendously flawed character who happens to deeply love God. At the same time, he’s providing an environment for others to feel comfortable enough to do the same.”

Religion has changed Snoop’s life completely, from his view on the gangster lifestyle to guns. Snoop even said that religion changed the way he thinks of women. Before, he would have no trouble disrespecting women in his songs.

“Because I was making music for me, speaking from my perspective,” he explained. “My music represented that, until I got to the point where I wanted to show love and appreciation for the woman.”

Snoop also made the song “No Guns Allowed” which features his daughter Cori B.

“We keep hearing about schools getting shot up, venues being shot up, public places being shot up, and we have to address that. Who better to do it than me because I come from the gangsta lifestyle, carrying a gun every day of the week lifestyle?” he said.
 
Mathayo 13:44
Tena ufalme wa mbinguni umefanana na hazina iliyositirika katika shamba; ambayo mtu alipoiona, aliificha; na kwa furaha yake akaenda akauza alivyo navyo vyote, akalinunua shamba lile.

Mathayo 7:13
Ingieni kwa kupitia mlango ulio mwembamba; maana mlango ni mpana, na njia ni pana iendayo upotevuni, nao ni wengi waingiao kwa mlango huo.

14 Bali mlango ni mwembamba, na njia imesonga iendayo uzimani, nao waionao ni wachache.
 
Angekuwa amebadili dini na kuwa "Buddha",tusingelala. Kila mmoja angepayuka.🤔🤔🤔

Kila mtu ana uhuru wa kumfuata atakaye, tusipangiane au kulazimishiana, kunao wanamfuata Yesu, wewe hapo mfuate Budha, wengine wanamfuata Mohammad (kwanza wanajilipua mabomu kabisa) na maisha yanasonga mbele.
 
Ndiyo nani tena huyo jamaa???

Huyu hapa
desktop-wallpaper-for-snoop-lion-smoke-the-weed-1920%C3%971080-khalifa-and-snoop-dogg-smoking.jpg
 
Huyu bangi zinampeleka race sanaa, last time alikuwa “rastafarian” , tusubiri next time bange zitampeleka wapi.
 

Similar Discussions

3 Reactions
Reply
Back
Top Bottom