Ramani - Tanzania baada ya kuongezewa kilomita 241 baharini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramani - Tanzania baada ya kuongezewa kilomita 241 baharini

Discussion in 'Jamii Photos' started by Top Thinker, Jan 24, 2012.

  1. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii ndivyo itakavyokuwa, unguja na pemba vinaonekana kama tarafa katika nchi hii kubwa ya tanzania.

    Big up prof. Hon. Tibaijuka na waziri wa ardhi wa smz kwa hatua mliyochukua as kuonezewa kwa eneo hili litaiweka jamhuri ya muungano safe kutoka kwa maharamia.

    tanzania.png
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Aisee?
    Sasa Wazanzibari wanalialia nini?
     
  3. MFUKUZI

    MFUKUZI JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    sasa jussa ajinyongeeee!!!!!!!!!!!! Maana anatamani aving'oe hivyo visiwa avipeleke uarabuni!!!!!!!!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Safi sana Prof.Tibaijuka. Jussa aende akashtaki Oman. Bahati nzuri na sisi huku bara OIC tumeichinjilia baharini.Wajinyonge tu!
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,719
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kama ishu ni kuongezewa km 241, basi ramani haipo sawa....
    Kuna eneo la bahari ambalo ni mali ya Tanzania, kabla hata ya hiyo nyongeza ya km 241.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,223
    Trophy Points: 280
    safi sana Kikwete na serikali yako. Big up!
     
  7. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    hapo kwenye red dot bila shaka ndiyo oil na gesi ilipo
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,458
    Likes Received: 5,845
    Trophy Points: 280
    Aisee Mdebwedo kwishei sasa
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    wakenya hawawezi kukubali aisee :shock:
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Na hilo ziwa Kusini Magharibi - Linaitwa Malawi au Nyasa? Na jee tuna sehemu ya ziwa hilo, au lote liko Malawi kama wao wanavyodai?
     
  11. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 849
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    "Mafuta" yao Mkuu!
     
  12. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duuuuh, hii ni ishu aisee, maana kwenye ramani ya dunia hata ukicheki google earth, mpaka wa Tanzania upo pembeni mwa ziwa kabisa, yaani kwenye ufukwe, which shows kuwa eneo lote la ziwa lipo malawi, na Tanzania hatuna hata maji.
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,876
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Big up Prof. Anna Tibaijuka, hawa ndiyo ma-professor wa ukweli, sio wale ma-professor wa Nuclea Physics
    ambao kazi yao ni kupanda miti na kufungua makongamano. warsha, semina, mikutano na upuuzi kedekede

    Go go go Prof Tibaijuka, the true daugher of Tanganyika, we are proud of you.
     
  14. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ??????????????????????????????????????????
     
  15. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,806
    Likes Received: 2,579
    Trophy Points: 280
    Hawa wamewasilisha ombi la kuongezewa eneo la bahari siku nyingi tu.
     
  16. D

    Dopas JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kelele yote ya wazenj kuwa ni nchi kwisha habari. Au watakuwa nchi ndani ya Tanzania kama Swaziland? Na wimbo wao wa Taifa utakuwa wa wilaya au tarafa? Na katiba yao itakuwa labda mwongozo wa viongozi wa vijiji vya Pemba na Unguja. Big up Tibaijuka, tunaomba ombi likubaliwe mapema kabla ya 2015.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Nasikia wametumia Bil. 5 pwenti ngapi sijui? Ndio za kuchorea hako ka-ramani?
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,530
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kutokana na hiyo ramani kama inaruhusiwa kuongeza "inland" kwa kujaza sehemu ya bahari, naona Zanzibar malalamiko yao yana msingi. Tujiandae kuona mahoteli baharini.
     
  19. M

    MKWELIMAN Senior Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 125
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hiyo siyo kweli - - - haiwezekani uongo mtupu
     
  20. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,499
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Mimi nadhani bado mpaka haujarekebishwa vizuri. Umbali wa km 241 ulitakiwa uwe ni kutoka nchi kavu ya visiwa vya pemba na zanzibar. Kwa namna ramani inavyoonyesha, wameongeza eneo la Tanganyika na si Tanzania sababu wamechukua reference point yao kutoka Tanzania bara. Bado tunahitaji kuwadai tena!
     
Loading...