Raisì mwenyewe anasimama,.kama yako haisimami mimi nimeshndwa!


Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
Kuna jamaa m1 hv jogoo wake alikuwa hasimamì akaamua kwenda mganga.,bac baada ya kumuelezea shda zake mganga..mganga akaamua kumpa CD akamwambia chukua hii CD Ukaiskze,.bac yule jamaa akaenda kwake na kuiskilza ile CD akakuta n wmbo wa taifa..yule jamaa akashangaa akarud kwa mganga na hasira kbao
JAMAA;unaniona mm mjnga eeh nrudshie ela yangu(kwa ukari)
MGANGA; Heee km ndo hvyoo nmekushda..wmbo huu ukpgwa raisi mwnyewe anasimamaa!!!
 
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,219
Likes
0
Points
133
Achahasira

Achahasira

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,219 0 133
Kuna jamaa m1 hv jogoo wake alikuwa hasimamì akaamua kwenda mganga.,bac baada ya kumuelezea shda zake mganga..mganga akaamua kumpa CD akamwambia chukua hii CD Ukaiskze,.bac yule jamaa akaenda kwake na kuiskilza ile CD akakuta n wmbo wa taifa..yule jamaa akashangaa akarud kwa mganga na hasira kbao<br />
JAMAA;unaniona mm mjnga eeh nrudshie ela yangu(kwa ukari)<br />
MGANGA; Heee km ndo hvyoo nmekushda..wmbo huu ukpgwa raisi mwnyewe anasimamaa!!!
<br />
<br />
haha nimeipata mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,170
Members 475,465
Posts 29,280,195