Raisi Mseveni katinga Ikulu Magogoni wakati Tunauchaguzi Mbunge na Madiwani.


S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Raisi yoweli wa Uganda inasemekana amewasili nchini, kwa ziara ya kushitukiza. Jambo la kujiuliza inakuwaje anatia timu wakati huu ambapo Taifa liko kwenywe uchaguzi wa Ubunge na Madiwani, je wanaJF hamuoni kuwa JK anapanga stretagies za kuchelewesha kuruhusu kutangazwa kwa matokeo ya uchaguzi Igunga ili apate mwanya wa kuchakachua??? Wanaweza wakam - evacuate KASUFU na msimamizi wa uchaguzi kwenda nchini Uganda kwa muda. CDM kaeni makini, hadi kieleweke.
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
3,952
Likes
319
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
3,952 319 180
We mtu vipi?? Watu washachukua jimbo huko.
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
Huna jipya na wewe!
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Raisi yoweli wa Uganda inasemekana amewasili nchini, kwa ziara ya kushitukiza. Jambo la kujiuliza inakuwaje anatia timu wakati huu ambapo Taifa liko kwenywe uchaguzi wa Ubunge na Madiwani, je wanaJF hamuoni kuwa JK anapanga stretagies za kuchelewesha kuruhusu kutangazwa kwa matokeo ya uchaguzi Igunga ili apate mwanya wa kuchakachua??? Wanaweza wakam - evacuate KASUFU na msimamizi wa uchaguzi kwenda nchini Uganda kwa muda. CDM kaeni makini, hadi kieleweke.
Nitashangaa kama mpaka sasa hivi hujajisalimisha kwa mtaalamu wa magonjwa ya akili.
 

Forum statistics

Threads 1,215,479
Members 463,207
Posts 28,550,237