Raisi Kikwete umesoma hili bango uwanja wa ndege wa Kigoma ama ndio vip mpka ufe?


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,851
Likes
8,673
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,851 8,673 280
jamani embu ona hii aibu ya uwanja wa kigoma wa ndege na alieandika hapa amelipwa si chini ya lakimoja na nusu na risiti imewekwa kwenye faili
tunatia aibu embu kabla ya kufikiria kujaza ndege anza kuangalia viwanja vya kuruka ndege viko hali gan mh raisi na waziri wako msanii
kigoma.jpg
 
R

Rushdie jr

Member
Joined
May 14, 2011
Messages
41
Likes
1
Points
13
R

Rushdie jr

Member
Joined May 14, 2011
41 1 13
Kiingereza wito ndugu yangu
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,173
Likes
29,794
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,173 29,794 280
Nani kakuambia rais anapita hapo?, Yeye hupita VIP. Hata kama angepita hapo ndio awe na muda wa kunote small details kama hizo?. Thank you wewe ni makini kunote wengine wako busy na serious issues. Jamani JF sasa tunazidi, kila kitu ni mpaka rais?. Huu sasa unageuka utoto!? Tuache utoto!.
 
K

Kwidikwidi

Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
27
Likes
1
Points
0
K

Kwidikwidi

Member
Joined Aug 19, 2011
27 1 0
Nani kakuambia rais anapita hapo?, Yeye hupita VIP. Hata kama angepita hapo ndio awe na muda wa kunote small details kama hizo?. Thank you wewe ni makini kunote wengine wako busy na serious issues. Jamani JF sasa tunazidi, kila kitu ni mpaka rais?. Huu sasa unageuka utoto!? Tuache utoto!.
mkuu ukishindwa kuwa makini kwenye minor things kamwe huwez kuwa makin kwenye masuala ya mcngi au serious issues kama unavyosema
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Kikwete atafanya kazi ngapi? Amliwaze mama Salma, awaletee maendeleo na mabango nayo awarekebishie?
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,036
Likes
1,827
Points
280
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,036 1,827 280
Nani kakuambia rais anapita hapo?, Yeye hupita VIP. Hata kama angepita hapo ndio awe na muda wa kunote small details kama hizo?. Thank you wewe ni makini kunote wengine wako busy na serious issues. Jamani JF sasa tunazidi, kila kitu ni mpaka rais?. Huu sasa unageuka utoto!? Tuache utoto!.
<br />
<br /

Wewe wa ajabu kweli, yaan mdau kuripoti ishu hiyo wewe unaona ni jambo la kitoto!? Napata wacwac na ukubwa wako.
 
L

LAT

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
4,411
Likes
17
Points
0
L

LAT

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
4,411 17 0
Kikwete atafanya kazi ngapi? Amliwaze mama Salma, awaletee maendeleo na mabango nayo awarekebishie?
ile thread yako ya kipuuzi ya athari za J[FONT=&quot]F mbona uliikimbia .... jamaa alita[/FONT][FONT=&quot]f[/FONT][FONT=&quot]siri avatar yako [/FONT][FONT=&quot]v[/FONT][FONT=&quot]izuri sana[/FONT] ... je ni kweli?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,851
Likes
8,673
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,851 8,673 280
Mkuu lat
hivi sasa ni saa saa sita na dk 44 napita tu
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Mhe Zitto na Kafulila, mpoooo???

Najua ndio katika ule mkakati wa Wapinzani kukuza utalii katika mikoa ya pembezoni. Maandishi haya ni sehemu ya viivutio vya utalii.
Ni mchango wenu ambao Meneja Uwanja alishinikizwa ayaweke.

Tusimlalamikie Rais,.. aligwatua madaraka kwa Wabunge wa opozisheni.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,656
Likes
23,640
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,656 23,640 280
Sasa Rais aone nini na ndio shule na viwanja alivyotuwachia nyerere hizo.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,317
Likes
1,266
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,317 1,266 280
subirini jamani kigoma itakuwa kama dubai
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
Hapa sasa tunamuonea Dr.Dr.Dr.Kikwete... naomba hili limwendee Prosper Tesha wa Mamlaka ya viwanja vya ndege...
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Meneja wa uwanja wa Kigoma hajaenda shule nini au ndo akina Kihiyo na vyeti feki na hajui kimombo yeye anajua Mkalakoze channe...Kiha
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,364
Likes
212
Points
160
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,364 212 160
sasa bango hilo linahusiana vipi na Rais??
 
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
7,259
Likes
283
Points
180
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
7,259 283 180
Kikwete atafanya kazi ngapi? Amliwaze mama Salma, awaletee maendeleo na mabango nayo awarekebishie?
<br />
<br />
duh! Kumbe wewe ni mwehu...
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
Hilo bango hata zito kabwe hajalistukia angeshaomba manager wa uwanja ajiuzulu
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,154
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,154 226 160
hili halimhusu rais kwani anaoitishwa VIP, well ni suala la meneja malamka ya ndege mkoa mchaga mmoja hivi injinia tesha kama sijakosea jina ndio anatakiw akuwajibika, michuzi alishaitoa hii mwaka jana naona hakuna aliefanyia kazi. PDIDY vitu vingine sio lazima rais yeye ni mkuu wa nchi mambo hayo kuna wa chini yake, hata hivo kiingereza sio lugha yetu hata wamerekani mwaka huu mwanzoni waliandika SCHOL to mean school ikabidi wafute mara moja hilo bango lao.kama wageni hawajaelewa waulize nchi za wenzetu wanaandika lugha zao kila mahali kama huji\ui utauliza tu.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Sasa Rais aone nini na ndio shule na viwanja alivyotuwachia nyerere hizo.
Na ni Rais gani huyo anayeona fahari kuvaa viwalo kutoka majuu na kupita kwenye malango yaliyojaa vumbi na mabango yasiyoeleweka nchini mwake?!
 
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
632
Likes
34
Points
45
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
632 34 45
Du wacha nisepe je Kafulila hajaona tu!! Kama hao hawajaona itakuwa Dr bana tuache mambo ya hivyo jamani
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
unbelievable!
 

Forum statistics

Threads 1,235,316
Members 474,525
Posts 29,218,240