Raisi anapojibu kero za wananchi, Viongozi wengine wako wapi?


mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
530
Points
250
mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
530 250
Rais anaposimamishwa na wananchi ili kujibu kero walizonazo katika vijiji vyao unapata tafsiri gani hapo? Mara nyingi katika maeneo mbali mbali katika mikusanyiko ya kijamii na has ya kisiasa Rais ndio amekua wa kujibu kero, hawa watendaji wa CCM, wabunge wa CCM, wakuu wa wilaya wa CCM, wapo ?
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 0
Rais msikivu, watanzania wanamatumaini nae na wanamuamini, uhuru wa kujieleza uko juu kiasi cha mwanakijiji kutoa ya moyoni bila ya khofu!
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 0
Hocho ni kifo cha nyani, miti yote hutereza, atakwenda mpaka kuwasongea watu ugali majumbani mwao, na bado huu ni mwanzo
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top