Rais yupo pwani wananchi tumesimama foleni kutoka Mdaula mpaka chalinze mabus yamesimama

Kundapani

Member
Mar 23, 2017
25
45
9a75164e648e17e9145d259fe9f8a6ed.jpg
 

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
2,039
2,000
kundapani please unaweza kutuma picha zaidi,sorry guys sio kuwa nimekuwa ignorance ila maisha ya wananchi yasimame hivyo reasons behind our no 1 he is in town?,mpaka karne hii haya mambo bado yapo?,nimeshuhudia misafara mingi tu ,including US president ila hayakuleta usumbufu mkubwa kwa raia,always vyombo vya usalama vinajitahidi mno kutoathiri mno,why wasimamishe line nzima kwani huwezi kupishana na msafara wa Rais?
 

kiatu kipya

JF-Expert Member
Dec 4, 2016
3,278
2,000
Alafu wanatangaza kuwa mjitokeze kwa wingi kumshangilia rais wetu mpendwa wakati tumepoteza masaa kibao
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,664
2,000
Kwani unadhania raisi naye haogopi wadunguaji wanaojichanganya na raia? vumilieni tu sie huku dar tushazoea sana tunaombea tu safari ya kuhamia Dodoma ifike haraka foleni zinachosha maana mafuta yanaisha sana kusubiria ukizima gari na AC unazima joto halivumiliki...
 

Wgr30

JF-Expert Member
Jan 22, 2017
1,720
2,000
Huyo si ndio mkuu wa nchi yako unataka na wewe uwe unabananisha kaIST kako wakati anapita!! tuliza mshono mkuu, jana sisi hapa mwanza tulianza kusimamishwa waziri mkuu akiwa Dar mpaka kuja kutua ni masaa maangapi??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom