Rais Yoweri Museveni ametangaza Jumamosi kuwa siku ya kitaifa ya maombi kwa ajili ya COVID-19

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,613
2,000
Rais Yoweri Kaguta Museveni ametangaza muda mfupi uliopita kwamba kutokana na kufuatwa na mtu fulani aliyedai ameoneshwa na Mungu maono kwamba amwambie Museveni aandae siku ya maombi ya Kitaifa kumshukuru Mungu kulitoa Taifa katika janga la Corona ameamua siku ya tarehe 29 /8/2020 kuwa siku ya maombi ya kitaifa kumshukuru Mungu

Aidha rais huyo amewasisitiza wananchi kubaki majumbani mwao huku wakifanya maombi.

Wewe si ulitukejeli kwa hatua zetu za maombi ya siku tatu?
 

joseph1989

JF-Expert Member
May 4, 2014
8,075
2,000
90% ya wafanyakazi Uganda wamepunguziwa mshahara na kuna mwalimu wa shule binafsi baada ya kukosa mshahara anauza mahindi ya kuchoma ila anapata changamoto ya kufukuzwa na maskari.

Source BBC Swahili.
 

instanbul

JF-Expert Member
Jun 26, 2016
8,635
2,000
Rais Yoweri Kaguta Museveni ametangaza muda mfupi uliopita kwamba kutokana na kufuatwa na mtu fulani aliyedai ameoneshwa na Mungu maono kwamba amwambie Museveni aandae siku ya maombi ya Kitaifa kumshukuru Mungu kulitoa Taifa katika janga la Corona ameamua siku ya tarehe 29 /8/2020 kuwa siku ya maombi ya kitaifa kumshukuru Mungu

Aidha rais huyo amewasisitiza wananchi kubaki majumbani mwao huku wakifanya maombi.

K
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom