Rais wetu Samia acha hotuba za kujitetea juu ya jinsia yako, wewe ni Rais siyo Rais mwanamke

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
6,724
2,000
Au yule Makel (kama sijakosea) wa Ujerumani
Yule acha kabisa, mkimya maneno machache....nsimamo MKALI!

Kuna msemo flani huko kanda ya ziwa kuwa .."@$$# huwa zinapatikana karanga tu na sio wanawake wa kuoa" nami namalizia kuwa Pwani zote kuanzia Miami, Acapuco, Mombasa, nk, wanatoka viongozi na sio Uongozi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom