Rais wangu sikia kilio chetu, tupatie ajira


R

ryoba nyamhanga

New Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
2
Likes
1
Points
5
R

ryoba nyamhanga

New Member
Joined Jul 11, 2016
2 1 5
Ndugu wanajamiiforums,

Mimi napenda kutumia jukwaa hili kumwomba Rais wangu mheshimiwa dr John Joseph Pombe Magufuli ninayemwamini sana atoe ajira kwa vijana tuliohitimu kozi mbalimbali katika taasisi mbalimbali za elimu hapa nchini, wakiwemo walimu wa ngazi ya cheti,diploma na digrii.

Nasema hivi kwa kuwa vijana nikiwemo mimi tuna shida kubwa kuishi bila ajira. Ukipuuza mimi sitakufanya chochote ila shida unazotupatia, Mungu atakutumbua ifikapo 2020.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,593
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,593 280
Umeanza vizuri ila ukamaliz kwa hasira... JPM anapita sana hapa JF.. Kwa hio kama una suggestion iwe constructive bila jazba.. Sio wewe tu ambaye huna ajira.. Wengi tupo kitaa hatuna ajira.. Hili suala la vyeti feki labda litatupatia ajira wenye vyeti vya haki.
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,215
Likes
220
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,215 220 160
Mawazo ya kifukara hayo, achana na ndoto za Magufuli kuangushwa mwaka 2020, labda kama sio sisi ndio tuliomchagua bali nyie ndo mtafanikiwa, otherwise, Mh. Magufuli for life, kama Mgabe vile.

By the way, kijijini kwenu kuna mashamba kibao na mvua zipo za kutosha, nenda kalime ndugu yangu kama hapa mjini hakuna ajira, pembejeo za kilimo zinagawiwa za kutosha. Mjini tupo karibia milioni tano, hatuwezi kuajiriwa wote, sawa ndugu? uchangamshe ubongo wako, hatuwezi ajiriwa watanzania wote milioni 50, sasa nani atakuwa anapokea huduma zetu?
 
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,130
Likes
1,558
Points
280
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,130 1,558 280
Subiri kijana utaratibu mzur unawekwa, kutokana na walimu wa masomo ya arts kutosha hadi kuwa na ziada ya walimu elfu 79 sasa hivi nahisi ajira zitatolewa kwa mahitaji na hivyo kuzingatia wale wenye ufaulu mzuri kuanzia o level hadi chuo kikuu. Hapa nahisi wale wahitimu wa vyuo binafsi hii komenti itawakwaza
 
NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
255
Likes
79
Points
45
NjalangiJr

NjalangiJr

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
255 79 45
Dah kichwa kinauma see
 
Miya

Miya

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
817
Likes
1,208
Points
180
Miya

Miya

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
817 1,208 180
Serikali imefulia haina hata pesa ya kuwatunza hawa iliyowaajiri sembuse wapya,,ndugu tafuta tu maarifa mengine..pole mkuu
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Utapata wapi ajira wakati hadi hotel kubwa kubwa zimegeuka kuwa Hostel za wanafunzi. Subiri viwanda vikijengwa kwa hii bajeti ya bilioni 60.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Ndugu wanajamiiforums,

Mimi napenda kutumia jukwaa hili kumwomba Rais wangu mheshimiwa dr John Joseph Pombe Magufuli ninayemwamini sana atoe ajira kwa vijana tuliohitimu kozi mbalimbali katika taasisi mbalimbali za elimu hapa nchini, wakiwemo walimu wa ngazi ya cheti,diploma na digrii.

Nasema hivi kwa kuwa vijana nikiwemo mimi tuna shida kubwa kuishi bila ajira. Ukipuuza mimi sitakufanya chochote ila shida unazotupatia, Mungu atakutumbua ifikapo 2020.
Karibu sana jamvini.!
Ukiwa unasubiri ajira za Magufuli tafuta shughuli ya kufanya kwa sasa maana ajira haijulikani lini zitatolewa.!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Utapata wapi ajira wakati hadi hotel kubwa kubwa zimegeuka kuwa Hostel za wanafunzi. Subiri viwanda vikijengwa kwa hii bajeti ya bilioni 60.
Watu wanapoteza ajira Na wengine bado wana ndoto ya kuajiriwa.!
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,222
Likes
3,091
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,222 3,091 280
Jaribu kuwa muelewa chalii angu.. sio kwamba hamtaajiriwa.. kuna mambo yanawekwa sawa then kila kitu kitakua sawa.. kuwa na subra mkuu..
 
Mathayo Christopher

Mathayo Christopher

Verified Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
352
Likes
201
Points
60
Age
27
Mathayo Christopher

Mathayo Christopher

Verified Member
Joined Dec 15, 2013
352 201 60
najuta kusoma maana stress nilizokuanazo zaweza nisababishia magonjwa
 

Forum statistics

Threads 1,235,782
Members 474,742
Posts 29,235,409