Rais wangu ni dr slaa, my president dr slaa, unanilazimisha that is it


O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
ameshinda wakaiba, unataka ushahidi, huu hapa
waliojiandikisha mil 20
waliopiga kura baada ya kuchakachua mil 8
jk kapata 5 mil
dr slaa 2 mil
waliobaki wote wako wapi? Nasema rais wangu dr slaa, huwezi badilisha hilo
piga ua, dr slaa ur my life president hadi mungu anichukue, ccm jinamizi baya
dr slaa ni mkombozi, mkombozi
mtetezi wa taifa na wanyonge, wanyonge,
ni shujaa, shujaa, shujaaaaaaaaaaa
ni dr wa ukweli, ukweli na ni mkweli
kiboko wa mafisadi, mafisadi, mafisadi
anaweza kutoa mishahara, elimu, afya, nyumba bora, bora, boraaa
sikubali, usinilazimishe, don't force me, don't push me, kwa rais nisiye mtaka, i say no, nooo, nooooooooo
it is my legal right, it is my choice, it is democracy, nasema wazi kwa sauti kubwaaaaaaaaaaa, loud and clear, it is me, my president is dr slaa, dr slaa ww ni chaguo letu, ilikuwa hivyo na itabaki hivyo, juzi, jana, leo kesho na milele, u can not take that from me, period
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
I will not recognize CCM as the ruling party of Tanzania.
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
ameshinda wakaiba, unataka ushahidi, huu hapa
waliojiandikisha mil 20
waliopiga kura baada ya kuchakachua mil 8
jk kapata 5 mil
dr slaa 2 mil
waliobaki wote wako wapi? Nasema rais wangu dr slaa, huwezi badilisha hilo
piga ua, dr slaa ur my life president hadi mungu anichukue, ccm jinamizi baya
dr slaa ni mkombozi, mkombozi
mtetezi wa taifa na wanyonge, wanyonge,
ni shujaa, shujaa, shujaaaaaaaaaaa
ni dr wa ukweli, ukweli na ni mkweli
kiboko wa mafisadi, mafisadi, mafisadi
anaweza kutoa mishahara, elimu, afya, nyumba bora, bora, boraaa
sikubali, usinilazimishe, don't force me, don't push me, kwa rais nisiye mtaka, i say no, nooo, nooooooooo
it is my legal right, it is my choice, it is democracy, nasema wazi kwa sauti kubwaaaaaaaaaaa, it is me, my president is dr slaa, dr slaa ww ni chaguo letu, ilikuwa hivyo na itabaki hivyo period
This VOICE has a strong message. I would not assume that all people are happy, nor are they at peace of mind.
 
spartacus

spartacus

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
428
Likes
8
Points
35
spartacus

spartacus

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
428 8 35
ameshinda wakaiba, unataka ushahidi, huu hapa
waliojiandikisha mil 20
waliopiga kura baada ya kuchakachua mil 8
jk kapata 5 mil
dr slaa 2 mil
waliobaki wote wako wapi? Nasema rais wangu dr slaa, huwezi badilisha hilo
piga ua, dr slaa ur my life president hadi mungu anichukue, ccm jinamizi baya
dr slaa ni mkombozi, mkombozi
mtetezi wa taifa na wanyonge, wanyonge,
ni shujaa, shujaa, shujaaaaaaaaaaa
ni dr wa ukweli, ukweli na ni mkweli
kiboko wa mafisadi, mafisadi, mafisadi
anaweza kutoa mishahara, elimu, afya, nyumba bora, bora, boraaa
sikubali, usinilazimishe, don't force me, don't push me, kwa rais nisiye mtaka, i say no, nooo, nooooooooo
it is my legal right, it is my choice, it is democracy, nasema wazi kwa sauti kubwaaaaaaaaaaa, it is me, my president is dr slaa, dr slaa ww ni chaguo letu, ilikuwa hivyo na itabaki hivyo period
slaa atakuongezea wapi ndugu yangu, da thing z kukubali tu, na kustruggle to make things better
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Nimekuwa nachuki kubwa sana kila nionapo nembo ya CCM......imezaa kitu ambacho ni kigeni ndani yangu...kama mtanzania mpenda amani sikutegemea jambo hili linitokee.....nimelazimishwa kupewa kiongozi ambae sikumtaka.....ni adhabu kubwa sana ambayo nitaitumikia kwa miaka 5....i wish kama...naomba niishie hapo.....machungu niliyonayo....hayakadiriki
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
Bado tupo pamoja Dr Slaa, hujaibiwa ww bali ni sisi, our right, choice, votes has been stolen, hatukubali, ur our President. Pipoooooz power, aluta continua, yaani ndio napiga kampeni sasa mara 100 zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,235,563
Members 474,641
Posts 29,227,137