Rais wa Zanzibar Dr. Shein atuea makadhi watatu wa mahakama ya kadhi


Mtumbatu

Mtumbatu

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
327
Likes
81
Points
45
Mtumbatu

Mtumbatu

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
327 81 45
Wakati Wanatanganyika wanasua sua na mahakama ya kadhi. Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt. Ali Mohamed Shein amefanya uteuzi wa makadhi wa mahakama ya kadhi.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu wa Baraza la Mapinduzi ambaye pia ni Katibu Mkuu Kiongozi Dkt. Abdulhamid Yahya Mzee uteuzi huo unaanza Julai 06 mwaka 2013.

Dkt. Shein amefanya Uteuzi wa Makadhi Watatu wa Wilaya kupitia uwezo wa Kisheria chini ya kifungu


Namba 5 cha Sheria ya Mahkama ya Kadhi Namba 3 ya mwaka 1985 kama ilivyorekebishwa na Sheria Namba 4 ya mwaka 2003.

Makadhi hao ni Sheikh Othman Ame Chum, Shekh Abdulrahman Omar Bakar na Sheikh Khamis Kassim Haji.
Uteuzi wa Makadhi hao Umeanza Juni 06 mwaka huu.

Imetolewa na
Idara ya Habari Maelezo, Zanzibar
10/06/2013
 
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
339
Likes
4
Points
0
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
339 4 0
hongera zao kanchi kazanzibar
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
10,195
Likes
8,961
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
10,195 8,961 280
Duh, kumbe ni serikali ndio inatakiwa kumteua Kadhi! Sasa kwa nini Bakwata inalalamikiwa? Je itakuwaje Raisi akiwa ni Kafir, ataweza kufanya teuzi hizo?
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,859
Likes
2,275
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,859 2,275 280
Haha haaaaa!ni zanzibar tu au na bara?je rais akiwa mkristo atamteuaje?du znz ni noma.
 
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
716
Likes
3
Points
35
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
716 3 35
""Kadhi court is very impotant in Tanganyika thats why we need it""
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
""Kadhi court is very impotant in Tanganyika thats why we need it""
Who is saying those courts are not important? What are saying is that the Government of Tanganyika shoukd back off as those courts are not government organs but have to do with religious issues. Tanganyika is not an Islamic state.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,873
Likes
4,882
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,873 4,882 280
ndo maana tunataka wajisimamie, hawa jamaa ndio sourc ya udin hapa tz!!! waende zao huko.... maana hata waislam wa bara wanatuita maqfir.!
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Masuala ya dini yanapaswa kuachiwa wenye dini kuteuana..
Sasa endapo raisi atakuwa MKRISTO atawateuaje hao makadhi, ya KAISARI MPENI KAISARI NA YA MUNGU MPENI MUNGU..

Mambo ya dini tuwaachie wenye dini na mambo ya serikali tuwaachie serikali..

Kwa hiyo nataka kujuzwa SERIKALI YA ZANZIBAR INAWALIPA MISHAHARA HAO MAKADHI?

Kama inawalipa je hela hizo ni pamoja na ule mgao unaotoka bara kwenye kodi za bia,bangi,makahaba, nk!
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,938
Likes
162
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,938 162 160
Duh, kumbe ni serikali ndio inatakiwa kumteua Kadhi! Sasa kwa nini Bakwata inalalamikiwa? Je itakuwaje Raisi akiwa ni Kafir, ataweza kufanya teuzi hizo?
Hili swali lako limenifanya nifikirie mara mbili mbili
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,524
Likes
18,154
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,524 18,154 280
Kwa hiyo hao makadhi wanalipwa kwa kodi zetu wote.?
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,251
Likes
777
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,251 777 280
Hivi Rais 'Petro Paulo' (Mgaratia) atateua Kadhi na waislamu wakamtii?
 
H

Hydrobenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2012
Messages
1,124
Likes
4
Points
135
H

Hydrobenga

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2012
1,124 4 135
We muslims...

Halafu bora utumie ID nyengine tu katika mijadala kama hii...
Maana napata wasiwasi wewe ndio huwa unanipiga Ban katika hizi mada...
Come on..yani hutakiwi kuchangia kwa style hii
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,207
Likes
386
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,207 386 180
We muslims...Halafu bora utumie ID nyengine tu katika mijadala kama hii...Maana napata wasiwasi wewe ndio huwa unanipiga Ban katika hizi mada...Come on..yani hutakiwi kuchangia kwa style hii
Kaaaazi kwelikweli!
 
kontakinte

kontakinte

Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
53
Likes
0
Points
0
kontakinte

kontakinte

Member
Joined Jun 5, 2013
53 0 0
ndio nasema nchi kama haifati dini ni tatizo kubwa

lazima dini ziwaongoze wenye kufata kama sihivyo tutapendelea wapagan
na kujenga taifa la wanamuziki tena wajinga wasiomjua mungu na kufa kijinga kisha viongozi kwenda misibani kwao
waislam wapewe uongozi wao na mamlaka yao yenye mipaka na wakristo hivyo pia
serekali imonitor tu kushughulia taifa bora
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Kwa hiyo hao makadhi wanalipwa kwa kodi zetu wote.?
Ndiyo! Huu ni unyanyasi wa wazi kabisa wa dini nyingine na kuzifanya kuwa duni.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
manyimbo

manyimbo

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
514
Likes
33
Points
45
manyimbo

manyimbo

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2011
514 33 45
Haha haaaaa!ni zanzibar tu au na bara?je rais akiwa mkristo atamteuaje?du znz ni noma.
Katika hali ya kawaida haitegemewi znz kupata rais mkristo kuongoza nchi.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,510
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,510 280
Msiwe na wasiwasi, hata 2015 Dr.Slaa atateua makadhi wa Tanganyika

Akili nzuri ukiwa nayo
 

Forum statistics

Threads 1,273,058
Members 490,262
Posts 30,469,756