Rais wa Zanzibar amwachisha kazi Mh Mansoor Yussuf Himid | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Zanzibar amwachisha kazi Mh Mansoor Yussuf Himid

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Oct 18, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,753
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Rais wa Zanzibar amwachisha kazi Mh Mansoor Yussuf Himid
    [​IMG]

    Rais wa zanzibar Dr.Ali Mohammed Shein

    Rais wa Zanzibar Dk Ali Mohammed Shein amemwachisha kazi Waziri asiyekuwa na wizara maalum Mansoor Yussuf Himid na kumteua Bi Shawana Buheti Hassan kuchukua wadhifa huo.
    Hatua hiyo hata hivyo imekuja wakati ambapo Zanzibar ipo katika harakati za kutaka mabadiliko ya mfumo wa Muungano na Bwana Mansoor amekuwa mstari wa mbele katika mchakato huo wa kutetea mageuzi. Hatua hiyo ya rais imezusha hisia mbali mbali miongoni mwa wananchi wa visiwa hivyo ya Zanzibar. Bruce Amani amezungumza na mchambuzi wa siasa Prof. Abdul Shariff, na kwanza alimuuliza je hatua hiyo iliyochukuliwa na rais inatoa sura gani.
    Mwandishi: Bruce Amani
    Mhariri: Saumu Yusuf


    Sikiliza mazungumzo kati ya Bruce Amani na Prof. Abdul Shariff
    Bonyeza sauti
    AUDIO | DW.DE


    Chanzo Idhaa ya Ugermani Dw.​
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,288
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
Loading...