Rais wa Tanzania 2020 piga ua awe na sifa moja kubwa kusimamia katiba maana miimili yote imeipa mgogo


Kizinga mpemba

Kizinga mpemba

Member
Joined
Sep 23, 2018
Messages
61
Points
125
Kizinga mpemba

Kizinga mpemba

Member
Joined Sep 23, 2018
61 125
Rais wa Tanzania 2020 piga ua awe na sifa moja kubwa kusimamia katiba maana miimili yote imeipa mgogo. Ms ajili, Serekali, Polisi, bunge, mahakama na mtu mpaka Sasa anayefiti Tundu Lissu, ndiye mtetezi mkuu wa katiba na Kwa Nini tusimpigie kampeni Sasa, awe Rais 2020. Hata Kwa miaka mitano kwanza. Viva lisu, Viva lisu
 
MAPITO Mwanza

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
704
Points
1,000
MAPITO Mwanza

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
704 1,000
Kula yangu na za family yangu yote pigia lisu wakati huo mie nimekaa Kama wakara hapatoshi ndani
 
Papaa_Mobimba

Papaa_Mobimba

Senior Member
Joined
Mar 3, 2019
Messages
134
Points
500
Papaa_Mobimba

Papaa_Mobimba

Senior Member
Joined Mar 3, 2019
134 500
TUNDU LISSU for PRESIDENCY 2020.
screenshot_20190322-144054-jpg.1051615


"Mopao Mokonzi"
 

Forum statistics

Threads 1,286,228
Members 494,902
Posts 30,887,738
Top