Rais wa Maurtania apinduliwa.


Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Rais wa Maurtania Sidi Mohamed Ould Cheikh Abdallahi amepinduliwa. Kwa mujibu wa habari za kuaminika ni kwamba kikosi maalumu wa kumlinda Rais (Presidental Security Batallion) kilifika nyumbani kwa Rais huyo na kumuweka chini ya ulinzi kisha kuondoka naye. Habari hizo zilithibitishwa na binti wa Rais huyo aitwaye Amal Mint Cheikh Abdallahi.

Mapinduzi haya ya kijeshi yametokea baada ya Rais kumfukuza Mkuu wa Majeshi General Mohamed Ould Cheikh Mohamed Ahmed Ghazouani na Mkuu wa kikosi maalumu cha kumlinda Rais, Mohamed Ould Abdelaziz.

Habari hizo vilevile zimedai kuwa wengine ambao wako chini ya ulinzi ni Waziri Mkuu pamoja na Waziri wa Mambo ya Ndani wa nchi hiyo. Mapinduzi hayo yametokea bila umwagaji damu.

Rais JK ana shughuli nzito akiwa kama Mwenyekiti wa AU. Sasa sijui kama litatumwa jeshi huko kama Comoro au watatumia Demokrasia.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Kaazi kweli kweli. This is another test for african leaders, tuone kama watafanya kama walivyofanya Comoro. Wameshindwa kwenda Zimbabwe kwa sababu ulifanyika 'uchaguzi wa kidemokrasia,' tuone na huko sasa
 
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Likes
2
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 2 0
Rais wa Maurtania Sidi Mohamed Ould Cheikh Abdallahi amepinduliwa. Kwa mujibu wa habari za kuaminika ni kwamba kikosi maalumu wa kumlinda Rais (Presidental Security Batallion) kilifika nyumbani kwa Rais huyo na kumuweka chini ya ulinzi kisha kuondoka naye. Habari hizo zilithibitishwa na binti wa Rais huyo aitwaye Amal Mint Cheikh Abdallahi.

Mapinduzi haya ya kijeshi yametokea baada ya Rais kumfukuza Mkuu wa Majeshi General Mohamed Ould Cheikh Mohamed Ahmed Ghazouani na Mkuu wa kikosi maalumu cha kumlinda Rais, Mohamed Ould Abdelaziz.

Habari hizo vilevile zimedai kuwa wengine ambao wako chini ya ulinzi ni Waziri Mkuu pamoja na Waziri wa Mambo ya Ndani wa nchi hiyo. Mapinduzi hayo yametokea bila umwagaji damu.

Rais JK ana shughuli nzito akiwa kama Mwenyekiti wa AU. Sasa sijui kama litatumwa jeshi huko kama Comoro au watatumia Demokrasia.

Sasa jamaa anafukuza mpaka mkuu wa kikosi cha kumlinda anategemea nini......i hope damu haitamwagwa kama AU waki deal na hili suala mapema .
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Haya mbona hayatokei Tanzania?
Pamoja na kulipwa mishahara midogo, maisha duni na kuteswa kote huku ndugu zenu tukiendela kutesekana na mafisadi kuiba pesa kila kukicha, ila nyie wanajeshi mnakaa kimya tuuuuuu
Fanyeni kama wanavyofanya wengine wenye uchungu na nchi zao, acheni kulinda maslahi ya wachache na kuipeleka nchi yetu kwenye matatizo kila kukicha, lindeni maslahi ya walio wengi na kuifanya Tanzania, Tanzania kweli kutokana na mali zetu tulizonazo.

Ushauri wa bure!!!!!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Du... kweli ushauri wa bure BabaH
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Sasa baba H we si upo hapo hapo magogoni, unaonaje na we ulianzishe!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Sasa baba H we si upo hapo hapo magogoni, unaonaje na we ulianzishe!
Tatizo sisi si unajua ni wale wa ufagio kaka, fagia ofisi
Utalianzisha vipi wakati hao wanajeshi na mapolisi wote wanamuona Kikwete kama mtu na mkombozi wa nchi yetu wakati anatumaliza kila kukicha

Mimi nashangaa kwa utajili tuliona na maisha tunayoishi watanzania, lakini taasisi kama ya Jeshi inakubali kabisa wakati ukienda huko wanakokaa makambini kwao unaweza kulia, kuwa hawa ndio wanamkubali Kikwete na kumsujudia??
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Imeandikwa' Siku yaja ambapo wana hawa wataamka. Hivyo tuvute subira tu, hata sisi wafagizi, ipo siku tutaamka na kuwaonyesha hao wanajeshi kile walichopaswa kukifanya
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Haya mbona hayatokei Tanzania?
Pamoja na kulipwa mishahara midogo, maisha duni na kuteswa kote huku ndugu zenu tukiendela kutesekana na mafisadi kuiba pesa kila kukicha, ila nyie wanajeshi mnakaa kimya tuuuuuu
Fanyeni kama wanavyofanya wengine wenye uchungu na nchi zao, acheni kulinda maslahi ya wachache na kuipeleka nchi yetu kwenye matatizo kila kukicha, lindeni maslahi ya walio wengi na kuifanya Tanzania, Tanzania kweli kutokana na mali zetu tulizonazo.

Ushauri wa bure!!!!!
Hata mie nilikuwa nafikiria hivyo. Jeshi linatakiwa kuhakikisha pesa zote za EPA pamoja na nyinginezo zikiwemo MEREMETA zirudishwe kwa nguvu kama JK hataki kuwashughulikia FISADIZ. Chukuwa FISADIZ wote sweka ndani, wakishasafisha huo uchafu wa FISADIZ kisha warudishe madaraka kwa Rais mchaguliwa. Maana JK hataki kuwashughulikia FISADIZ.
 
Mushobozi

Mushobozi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2007
Messages
542
Likes
21
Points
35
Mushobozi

Mushobozi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2007
542 21 35
Haya mbona hayatokei Tanzania?
Pamoja na kulipwa mishahara midogo, maisha duni na kuteswa kote huku ndugu zenu tukiendela kutesekana na mafisadi kuiba pesa kila kukicha, ila nyie wanajeshi mnakaa kimya tuuuuuu
Fanyeni kama wanavyofanya wengine wenye uchungu na nchi zao, acheni kulinda maslahi ya wachache na kuipeleka nchi yetu kwenye matatizo kila kukicha, lindeni maslahi ya walio wengi na kuifanya Tanzania, Tanzania kweli kutokana na mali zetu tulizonazo.

Ushauri wa bure!!!!!
hata mimi inanitia kichefuchefu. unajua sisi hapa hatuna jeshi. na kila ninapokutana nao hapa bongo, huwa ninadharau akili zao. si waliapa kulinda nchi yao kwa maisha yao yote sasa inakuwaje inchi inaenda kombo. itakuwa aibu siku raia wakawaida, tena wasiokuwa na mafunzo wataingia barabarani kutaka maelezo toka kwa viongozi wao huku wanajeshi wakitazama tu.
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
55
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 55 145
Duh, hivi bado mapinduzi yapo hadi leo Afrika? Ndo maana Zanzibar wanasema Mapinduzi daima!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Kinachonishangaza mimi ni kwamba
Hata kama kuna viongozi fulani wana interest binafsi na hawataki maendeleo ya Tanzania na watu wake, inakuwaje system nzima iwe namna hiyo jamani

Yaani hakuna hata sehemu moja Tz ambako viongozi wa pale wanatenda haki na kupigania maslahi ya watanzania

Mahakamani, wanyonge ni kudhullumiwa haki zao kama kawa kila kukicha
PCCB wanakamata rushwa za elfu moja zile personal (kwa hili ni sawa kabisa maana wanatakiwa kudhibiti kila rushwa) lakini hawafabyi lolote kuhusu Marushwa makubwa ambayo yanaingiza nchi katika matatizo

Usalama wa Taifa, wao hawalindi usalama wa wananchi tena bali imekuwa ni Usalama wa Mafisadi

Polisi hao ndio usiseme wao wakiambiwa tu piga ua kabisa, hata hawaangalii raia wa nchi ya makosa yao yako wapi, ili mradi wameambiwa na viongozi feki twende kazini

Jeshini ndio hao, wanajua fika kuwa wao ni moja ya sehemu muhimu ya nchi wakati wowote mambo yanapokuwa hovyo wanatakiwa kuonyesha na kukitumikia kiapo chao ili kunusulu Taifa na raia wake, lakini ndio kwanza hakuna lolote

Endelea na wengine.......

Ajabu ni kuwa wote hawa na wengineo wote wanaona mambo yako sawa kabisa na hakuna shida hata kidogo, tena wanakaa kuisifia serikali kuwa inafanya safi kabisa. Jamani ndugu zangu ebu amkeni muache kutesa na kusababisha maisha magumu katika nchi yetu jamani
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Haya mbona hayatokei Tanzania?
Pamoja na kulipwa mishahara midogo, maisha duni na kuteswa kote huku ndugu zenu tukiendela kutesekana na mafisadi kuiba pesa kila kukicha, ila nyie wanajeshi mnakaa kimya tuuuuuu
Fanyeni kama wanavyofanya wengine wenye uchungu na nchi zao, acheni kulinda maslahi ya wachache na kuipeleka nchi yetu kwenye matatizo kila kukicha, lindeni maslahi ya walio wengi na kuifanya Tanzania, Tanzania kweli kutokana na mali zetu tulizonazo.

Ushauri wa bure!!!!!
Mhhh.. taratibu bandugu hamkawii kuitwa wachochezi mnao tishia amani ya nchi!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Mhhh.. taratibu bandugu hamkawii kuitwa wachochezi mnao tishia amani ya nchi!
Huu sio uchochezi hata kidogo
Habari hiyo inajaribu kutafakari kiapo walichokula ndugu zetu na hali halisi ya sasa hivi nchini kwetu pamoja na wajibu wao wa kufanya kazi
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Huu sio uchochezi hata kidogo
Habari hiyo inajaribu kutafakari kiapo walichokula ndugu zetu na hali halisi ya sasa hivi nchini kwetu pamoja na wajibu wao wa kufanya kazi
Ni kweli tunahitaji mapinduzi lakini si ya kuanza na wanajeshi. Kwanza si ya wanajeshi kwa sababu wao wanaweza kusababisha kumwagika kwa damu-jambo hilo hatulitaki. Pili, wameshindwa kuyfanya mapinbduzi-hata kwa style wanayoijua wao.
Hivyo, sasa tunahitaji mapinduzi kutoka kwa kundi jingine-wananchi wa kawaida ambao kimsingi ndio mabosi wa viongozi. tatizo moja kwetu ni kuwa tuliowachagua wawe viongozi, wamejigeuza kuwa watawala. Tufanye mapinduzi kwa kuchochea fikra za wapiga kura ili wasichague tena viongozi ambao wana dalili ya kujiegeuza watawala.
Tukifanikiwa kuwachochea wananchi wawe na mwamko na kuwa makini wanapofanya maamuzi yao ya nani awaongoze, tunaweza kuleta mabadiliko. Kinachofaa ni jinsi ya kuwaonyesha wananchi hao kuwa upande wa kanga na bakuli la pombe ni vitu vya kupita kwa muda mfupi tu, lakini mustakabali wa Tanzania ni wa muda mrefu
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Wanajeshi wa Tanzania fanyeni kweli basi!Tunawasikilizia and you have our support!
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
We uliona wapi Mwanajeshi aliyefuzu na kuiva anavaa shati la kijani kama Combat?
 
K

Kijunjwe

Senior Member
Joined
Mar 3, 2007
Messages
183
Likes
0
Points
33
K

Kijunjwe

Senior Member
Joined Mar 3, 2007
183 0 33
We uliona wapi Mwanajeshi aliyefuzu na kuiva anavaa shati la kijani kama Combat?
Hii ipo Tanzania, au wewe hujaona?
Hili la wanajeshi inakuwa kama watu wa Jamhuri ya Prof. J(Kumbuka wimbo wake - Ndio Mzee) i.e. jeshi la ndio mzee, hata kama mishahara yao haiwafikishi mwisho wa mwezi au hauleti tija ya maendeleo katika maisha. Wakati huo watu wanaowalinda wanazindi tumbukia katika dimbwi la umasikini kila siku na kuhatarisha maisha yao.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,037
Likes
4,828
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,037 4,828 280
Huu sio uchochezi hata kidogo
Habari hiyo inajaribu kutafakari kiapo walichokula ndugu zetu na hali halisi ya sasa hivi nchini kwetu pamoja na wajibu wao wa kufanya kazi
Mzee wa matuzi....MKJJ aliporuhusu tupige simu na kutowa maoni yetu mara baada ya kuwahoji marehemu Wangwe,mama Killango na wabunge wengine...Nillitowa hoja hii ya jeshi...Sikumbuki iliishia wapi lakini MKJJ aliipinga akisema tusubiri uchaguzi wa 2010.
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
Sishabikii mapinduzi ya kijeshi; lakini kwa nchi iliyo usingizini kama Tanzania, it is unthinkable eti jeshi limgeuke JK na serikali yake. Tutaendelea kuimba sifa kwa serikali hadi kiama, huku umasikini ukiongezeka.
 

Forum statistics

Threads 1,236,442
Members 475,125
Posts 29,257,976