Rais wa Liberia, Ellen Johnson Sirleaf atembelea Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Liberia, Ellen Johnson Sirleaf atembelea Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Thanda, Jul 17, 2012.

  1. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa,

    Rais wa Liberia, Mhe. Ellen Johnson Sirleaf, anawasili nchini leo mchana mida ya saa nane hivi. Atapokelewa na JK (mwenyeji wake na kuelekea "White House", katika dhifa iliyoandaliwa na Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania)

    Kesho atahutubia pale UDSM, "The Role Of Women In Africa Development" (Majukumu ya Wanawake katika Maendeleo ya Afrika)

    Keshokutwa atakuwa Arusha, akitembelea kiwanda cha vyandarua katika kiwanda cha A to Z

    Ziara yake ni ya kiserikali (Kikazi).

    :behindsofa:
     
  2. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,956
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    Karibu mama!
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,615
    Likes Received: 2,411
    Trophy Points: 280
    Kweli huyu mama ni msafi? Aliwahi tuhumiwa kuingia madarakani kwa mlungura lakini karibu nchini. Uje ujifunze mwongozo,taarifa mh. mwenyekiti.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,945
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Karibu sana
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,604
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Sijui historia yake, kwani amewahi kuja Tz kabla?
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,746
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Yaani hat kuweka heading tu mgogoro? kweli hivi vyuo vitatuletea majanga nchini
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Johson mwenyewe anatuhumiwa na chama chake tawala kuwa anawapa ndugu zake nafasi za upendeleo katika serikali yake
     
  8. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Niambie tatizo la hiyo "heading"...kuna aina nyingi za uandishi, na kama kweli umeona Tanzania hakuna vyuo basi ni bora kusoma headings za magazeti au kusikiliza vyombo vingine vya habari....hebu twende katika mdahalo kwa undani zaidi kuhusu hili,. Kwa mtazamo wako, ungependelea heading iweje?
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuandika Rais wa Liberia "aja" Tanzania

    Kwa sababu kurudi inamaana kama ile uliyoieleza kuwa lazima iwe aliwahi kuwapo kwa wakati fulani. Sasa ingekuwa kwa mfano amewahi kuishi Tanzania, au amewahi kutoa lecture ama kusoma UDSM ndio "arudi" ingekuwa mwake

    Vyenginevyo aja (yuwaja), kutembelea, kuzuru, kutua, kuwasili.....yangefaaa zaidi.
     
  10. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mpe somo huyo,na hawa ndo walimu wanaotufelishia watoto zetu kwa "ujuha" wao.
     
  11. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafurahi kwa sababu wewe ni mmoja wa watu makini..........tatizo hapo nini? "ARUDI" nilichomaanisha ni taarifa ya nini kinachoendelea, ila mimi sio mwalimu wa KISWAHILI kama wewe kwani mimi pia ni mwanafunzi wa lugha hii adhimu........Kukosoa kwako ni kuzuri sana, napenda wakosoaji kwani hao ndio "pushing factor" ya ukuaji wa lugha yoyote duniani. Nashukuru kwa mchango wako ndugu Shekispia.
     
  12. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Gaijin, asante kwa mchango mzuri wenye kuendelea kutufundisha lugha hii ya kiswahili. Hapo nimekuelewa vizuri
     
  13. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa Rais huyo wa Liberia, Mama Ellen Johnson-Sirleaf yuko Arusha
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    .... alikuwa mwalimu chuo kikuu cha DSM
     
  15. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,658
    Likes Received: 1,164
    Trophy Points: 280
    kwani alikuwa tanzania?
     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Alitua jana JNIA,mida ya saa 8,kukawa na kero maana kiwanja kilifungwa eti VIP analand!!!
    Leo police na mizinga yao, walikuwa wamejipanga KIA kumsubiri huyu mama!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,354
    Likes Received: 28,044
    Trophy Points: 280
    Duh! Mbona hilo lilikuwa rahisi sana....?
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhh...never heard of that
     
  19. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,962
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    "Aliondokea" Tanzania kwani alikuwa Afrika Mashariki?
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,793
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Haswaaaa. hata mimi sikukielewa kichwa cha habari nikadhani huyu mama amewahi kuishi hapa hivyo amerudi. Kabila alivyochukua mamlaka ilikiwa sahihi kusema Kabila Arudi Tanzania. Hapa ilikuwa na maana kuwa alikuwepo na sasa anarudi lakini kurudi kwake ni kivingine akiwa sasa ana mamlaka.
     
Loading...